สำหรับขาย !!ชั้นสูง 39++, ห้องอยู่ทิศเหนือ, ทำเลดี, ครัวปิด, ส่วนกลางอลังการ!! Code C20251200033....Whizdom Essence, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5655827

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป  สำหรับขาย !!ชั้นสูง 39++, ห้องอยู่ทิศเหนือ, ทำเลดี, ครัวปิด, ส่วนกลางอลังการ!! Code C20251200033....Whizdom Essence, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 1/9
รูป  สำหรับขาย !!ชั้นสูง 39++, ห้องอยู่ทิศเหนือ, ทำเลดี, ครัวปิด, ส่วนกลางอลังการ!! Code C20251200033....Whizdom Essence, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 2/9
รูป  สำหรับขาย !!ชั้นสูง 39++, ห้องอยู่ทิศเหนือ, ทำเลดี, ครัวปิด, ส่วนกลางอลังการ!! Code C20251200033....Whizdom Essence, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 3/9
รูป  สำหรับขาย !!ชั้นสูง 39++, ห้องอยู่ทิศเหนือ, ทำเลดี, ครัวปิด, ส่วนกลางอลังการ!! Code C20251200033....Whizdom Essence, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 4/9
รูป  สำหรับขาย !!ชั้นสูง 39++, ห้องอยู่ทิศเหนือ, ทำเลดี, ครัวปิด, ส่วนกลางอลังการ!! Code C20251200033....Whizdom Essence, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 5/9
รูป  สำหรับขาย !!ชั้นสูง 39++, ห้องอยู่ทิศเหนือ, ทำเลดี, ครัวปิด, ส่วนกลางอลังการ!! Code C20251200033....Whizdom Essence, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 6/9
รูป  สำหรับขาย !!ชั้นสูง 39++, ห้องอยู่ทิศเหนือ, ทำเลดี, ครัวปิด, ส่วนกลางอลังการ!! Code C20251200033....Whizdom Essence, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 7/9
รูป  สำหรับขาย !!ชั้นสูง 39++, ห้องอยู่ทิศเหนือ, ทำเลดี, ครัวปิด, ส่วนกลางอลังการ!! Code C20251200033....Whizdom Essence, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 8/9
รูป  สำหรับขาย !!ชั้นสูง 39++, ห้องอยู่ทิศเหนือ, ทำเลดี, ครัวปิด, ส่วนกลางอลังการ!! Code C20251200033....Whizdom Essence, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
5,850,000 (172,059 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
34 ตร.ม.

วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย !!ชั้นสูง 39++, ห้องอยู่ทางทิศเหนือ, ทำเลดี, ครัวปิด, ส่วนกลางอลังการ!! Code C20251200033..........Whizdom Essence, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Punnawithi 🚌

รายละเอียดห้อง

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 34 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ชั้นสูง 39++

- ห้องอยู่ทางทิศเหนือ

- ตกแต่งสวย

- ทำเลดี

- ครัวปิด

- ส่วนกลางอลังการ

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 5,850,000 บาท

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #whizdomessence #btspunnawithi 

รายละเอียด

  • Whizdom Essence Sukhumvit
  • 5,850,000 (172,059 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 39++
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที