For sale Whizdom Essence ห้องสวย ราคาดี เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ LH-SW000486

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3864347

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For sale Whizdom Essence ห้องสวย ราคาดี เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ LH-SW000486 - รูปที่ 1/8
รูป For sale Whizdom Essence ห้องสวย ราคาดี เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ LH-SW000486 - รูปที่ 2/8
รูป For sale Whizdom Essence ห้องสวย ราคาดี เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ LH-SW000486 - รูปที่ 3/8
รูป For sale Whizdom Essence ห้องสวย ราคาดี เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ LH-SW000486 - รูปที่ 4/8
รูป For sale Whizdom Essence ห้องสวย ราคาดี เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ LH-SW000486 - รูปที่ 5/8
รูป For sale Whizdom Essence ห้องสวย ราคาดี เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ LH-SW000486 - รูปที่ 6/8
รูป For sale Whizdom Essence ห้องสวย ราคาดี เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ LH-SW000486 - รูปที่ 7/8
รูป For sale Whizdom Essence ห้องสวย ราคาดี เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ LH-SW000486 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
5,990,000 (176,176 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 18
34 ตร.ม.

วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

For sale Whizdom Essence ห้องสวย ราคาดี เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

โลเคชัน: BTS ปุณณวิถี

ขนาด:34 ตรม.

ชั้น:18

ประเภทห้อง:1นอน, 1น้ำ

ราคาขาย:5,990,000 บาท (โอนคนละครึ่ง)

เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้า

  • TV
  • - แอร์
  • - ตู้เย็น
  • - ไมโครเวฟ
  • - เครื่องซักผ้า
  • - เครื่องทำน้ำอุ่น
  • -------------------------------------------------------------------------
  • Location:BTS Punnawithi
  • Area: 34 Sq.m
  • Floor:18
  • Room type: 1 Bedroom , 1 Bathroom
  • Selling price: 5,990,000 baht (Half transfer fee)
  • Fully furnished furniture & Home appliances
  • - TV
  • - air conditioner
  • - fridge
  • - Microwave
  • - Washing machine
  • - Water heater
  • =======================
  • สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)
  • หรือ https://lin.ee/mTCBzgy
  • .
  • K.เอ็ม 0869103639
  • K.ดา 0647874793
  • *มี คอนโด Whizdom Essence หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • Whizdom Essence Sukhumvit
  • 5,990,000 (176,176 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก -
  • 1 ห้องนอน
  • 18
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที