🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5589118

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย - รูปที่ 1/20
รูป 🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย - รูปที่ 2/20
รูป 🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย - รูปที่ 3/20
รูป 🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย - รูปที่ 4/20
รูป 🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย - รูปที่ 5/20
รูป 🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย - รูปที่ 6/20
รูป 🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย - รูปที่ 7/20
รูป 🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย - รูปที่ 8/20
รูป 🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย - รูปที่ 9/20
รูป 🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย - รูปที่ 10/20
รูป 🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย - รูปที่ 11/20
รูป 🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย - รูปที่ 12/20
รูป 🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย - รูปที่ 13/20
รูป 🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย - รูปที่ 14/20
รูป 🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย - รูปที่ 15/20
รูป 🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย - รูปที่ 16/20
รูป 🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย - รูปที่ 17/20
รูป 🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย - รูปที่ 18/20
รูป 🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย - รูปที่ 19/20
รูป 🎉ราคาพิเศษ เฟล็กซี่ เตาปูน อินเตอร์เช้นจ์ 1 ห้องนอน พร้อม walk-in closet 27.40 sqm. ราคา 1.89 MB พร้อมโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษมากมาย - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
1,892,000 (69,051 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
27.4 ตร.ม.

เฟล็กซี่ เตาปูน - อินเตอร์เชนจ์ 1059 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

เฟล็กซี่ เตาปูน - อินเตอร์เชนจ์ คอนโด Low Rise พร้อมอยู่

คอนโดแบรนด์ใหม่ สไตล์โมเดิร์นรีสอร์ต ใจกลางเมือง เชื่อมต่อรถไฟฟ้า 3 สถานี FLEXI YOUR STYLE ให้คุณใช้ชีวิตได้ตามต้องการกับพื้นที่ที่รองรับทุกสไตล์ พร้อม Facility ที่ตอบโจทย์ NEW NORMAL LIFE

คอนโดเตาปูน ครบทุกฟังก์ชัน ตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์คนรุ่นใหม่ ห้องกว้าง ครัวปิด แบ่งเป็นสัดส่วน

• ส่วนกลางหลากหลาย จัดเต็มได้ทุกกิจกรรม

• ใกล้แหล่งออฟฟิศ ครบทุกเรื่อง กิน เที่ยว ช้อป

• สไตล์รีสอร์ท สงบ เป็นส่วนตัว

📍ที่ตั้ง: ถนนกรุงเทพ –นนทบุรี 13, เขตบางซื่อ, กทม. 10800

🚝เชื่อมต่อรถไฟฟ้า 3 สถานี เตาปูน | บางโพ | บางซ่อน

เนื้อที่: 6-0-65ไร่

ลักษณะโครงการ: อาคารชุด 8 ชั้น จำนวน 3 อาคาร จำนวนห้องพัก: 555ยูนิต

PARKING: 45%(รวมจอดซ้อนคัน)

📍รายละเอียดห้อง

1 Bedroom with walk in closet 27.40 sqm. = 1,892,000 บาท

🎉 add line วันนี้พร้อมรับโปรโมชั่นและส่วนลดพิเศษต่างๆมากมาย🎉

☎️ สนใจนัดหมายดูห้องหรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

โทร. 02-026-6941

• Flexi Taopoon Interchange
  • 1,892,000 (69,051 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27.4 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Flexi Taopoon Interchange

1059 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
Regent Home 27 Bangson

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
The Tree Interchange

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที