💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ 1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5412123

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 1/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 2/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 3/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 4/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 5/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 6/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 7/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 8/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 9/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 10/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 11/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 12/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 13/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 14/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 15/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 16/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 17/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 18/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 19/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 20/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 21/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 22/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 23/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 24/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 25/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 26/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 27/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 28/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 29/30
รูป 💥💥ขายห้องใหม่ไม่เคยอยู่!! ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น-บางซื่อ  1Bed 30.54 ตร.ม. ชั้น 11 ห้องเปล่า ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 30/30
ดูรูปทั้งหมด 30 รูป
2,350,000 (76,948 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 11
30.54 ตร.ม.

ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

💥💥ขายห้องมาตรฐานโครงการ!! U Delight 3 ประชาชื่น-บางซื่อ ห้องใหม่ ไม่เคยอยู่!! ขายเพียง 2.35 ล้านบาท!! ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ประชาชื่น สนใจแอดไลน์ LINE ID: @atfirm💥💥

👉 ขนาดห้อง 30.54 ตารางเมตร 1 ห้องนอน ชั้น 11 วิวเมือง

👉 เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง และเตาไฟฟ้าพร้อมที่ดูดควัน

---------------------------------

🔰สิ่งอำนวยความสะดวก

– สระว่ายน้ำ/ฟิตเนส/ซาวน่า/รปภ./กล้องวงจรปิดโครงการ/ประตู Key Card/ร้านค้า ร้านอาหาร/ร้านซัก อบ รีด/สวนหย่อม/Wi-Fi Internet บริเวณ Lobby

---------------------------------

📍สถานที่สำคัญใกล้เคียง

1. เทสโก้ โลตัส

2. บิ๊กซี

3. เซ็นทรัล ลาดพร้าว

4. โรงพยาบาลเกษมราษฏร์

5. บองมาเช่

6. เมเจอร์ อเวนิว

---------------------------------

**สนใจดูห้องจริงได้ที่**

📞โทร. 066-149-8529, 086-557-9898

📲Line ID : @atfirm สามารถเพิ่มบัญชี “At firm“ เป็นเพื่อนได้ด้วยการคลิกลิงค์นี้👉

https://line.me/R/ti/p/@atfirm

📣Page :

https://www.facebook.com/-By-Atfirm-496720120395809

🌍Web:

www.atfirmproperty.com

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #ยูดีไลท์3ประชาชื่นบางซื่อ #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน #ทาวน์เฮ้าท์ #อพาร์ทเมนท์ #atfirmproperty #ขายเช่าคอนโดByAtfirm

รายละเอียด

  • U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue
  • 2,350,000 (76,948 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 11
  • ใต้
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.54 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
Regent Home 27 Bangson

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 58 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

logo โครงการ แอสปาย รัชดา - วงศ์สว่าง
Aspire Ratchada - Wongsawang

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ รัชดา - วงศ์สว่าง