💥💥ขายห้องพร้อมอยู่!! ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น 1Bed ชั้น 14 ตึก Center ใกล้ SCG บางซื่อ เพียง 2.97 ล้าน!! สนใจ LINE ID: @atfirm💥💥
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5420210
เข้าชม :
ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น 18/9 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
💥💥ขายห้องพร้อมอยู่!! คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น ใกล้สถานีรถไฟฟ้าบางซ่อน เพียง 250 เมตร ขายเพียง 2.97 ล้านบาท!!💥💥 สนใจแอดไลน์ LINE ID: @atfirm📲
รายละเอียด :
✅ 1 Bedroom 1 Bathroom ขนาด 44 ตร.ม. อยู่ชั้น 14 ตึก Center ทิศใต้ วิวเมือง
✅ เฟอร์นิเจอร์โครงการ : โซฟา, ชั้นวางทีวี, เตียงนอน+ฟูก 5 ฟุต, ตู้เสื้อผ้า โต๊ะกินข้าว, โต๊ะเครื่องแป้ง
✅ เครื่องใช้ไฟฟ้า : แอร์ 2 ตัว, เครื่องทำน้ำอุ่น, ทีวี, ไมโครเวฟ, ตู้เย็น, เครื่องซักผ้า
---------------------------------
***สนใจดูห้องจริงได้ที่***
📞โทร. 066-149-8529, 086-557-9898
📲Line ID : @atfirm หรือสามารถเพิ่มบัญชี “At firm“ เป็นเพื่อนได้ด้วยการคลิกลิงค์นี้👉
https://line.me/R/ti/p/@atfirm
🌍Website :
www.atfirmproperty.com
📣FB Page :
https://www.facebook.com/-By-Atfirm-496720120395809
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #ศุภาลัยเวอเรนด้ารัชวิภาประชาชื่น #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน #ทาวน์เฮ้าท์ #อพาร์ทเมนท์ #atfirmproperty #ขายเช่าByAtfirm
รายละเอียด
- Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen
- 2,970,000 (67,500 บาท/ตร.ม.)
- ตึก Center
- 1 ห้องนอน
- 14
- ใต้
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 44 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

18/9 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
132 ประกาศเช่า
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
🚩 ขายคอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น อาคาร W ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 120 ตรม ใกล้ ตลาดบางซ่อน2 ห้องนอน120m2ชั้น 29฿9,500,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น อาคาร W ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 120 ตรม ใกล้ ตลาดบางซ่อน2 ห้องนอน120m2ชั้น 29฿9,500,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ตลาดบางซ่อน1 ห้องนอน43m2ชั้น 25฿3,250,000UPDATE !
💥💥ขายห้องพร้อมอยู่!! ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น 43.26 ตรม.ชั้น 20 ตึก West สอบถาม LINE ID: @atfirm💥💥1 ห้องนอน43.26m2ชั้น 20฿3,190,000UPDATE !
📢ขายห้องพร้อมอยู่!! ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น Stu.32.19 ตร.ม.ตึก Center ชั้น 21 ใกล้ MRT บางซ่อน สอบถาม LINE ID: @atfirm📲1 ห้องนอน32.19m2ชั้น 21฿2,100,000UPDATE !
🔥🔥SALE!! ห้องใหม่พร้อมอยู่!! ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น 1Bed ตึก Center ชั้น 11 ราคา 2.75 ล้านบาท!!🔥🔥 TEL.066-149-8529📲1 ห้องนอน43.26m2ชั้น 11฿2,750,000UPDATE !
💥💥ขายคอนโดพร้อมอยู่!! ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น Stu.31.26 ตร.ม.ชั้น 12 ตึก East ขาย 1.95 ล้านบาท!!💥💥สอบถาม LINE ID: @atfirm📲1 ห้องนอน31.26m2ชั้น 12฿1,950,000UPDATE !
💥💥ขายห้องพร้อมอยู่!! ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น พื้นที่ 31 ตร.ม. ชั้น 28 ตึก West สอบถาม: @atfirm💥💥1 ห้องนอน31m2ชั้น 28฿2,000,000UPDATE !
🔥🔥ขายห้องพร้อมอยู่!! Supalai Veranda รัชวิภา-ประชาชื่น สตูดิโอ ขนาด 32.11 ตร.ม. ชั้น 11 ตึก West เพียง 1.8 ล้านบาท🔥🔥สอบถาม LINE: @atfirm📲1 ห้องนอน32.11m2ชั้น 11฿1,800,000UPDATE !