💥💥ขายดาวน์!! Origin Place Taopoon Interchange Unit1705 1Bed 28.70 ตร.ม.ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร สนใจ LINE: @atfirm💥💥

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5556266

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💥💥ขายดาวน์!! Origin Place Taopoon Interchange Unit1705 1Bed 28.70 ตร.ม.ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 1/19
รูป 💥💥ขายดาวน์!! Origin Place Taopoon Interchange Unit1705 1Bed 28.70 ตร.ม.ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 2/19
รูป 💥💥ขายดาวน์!! Origin Place Taopoon Interchange Unit1705 1Bed 28.70 ตร.ม.ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 3/19
รูป 💥💥ขายดาวน์!! Origin Place Taopoon Interchange Unit1705 1Bed 28.70 ตร.ม.ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 4/19
รูป 💥💥ขายดาวน์!! Origin Place Taopoon Interchange Unit1705 1Bed 28.70 ตร.ม.ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 5/19
รูป 💥💥ขายดาวน์!! Origin Place Taopoon Interchange Unit1705 1Bed 28.70 ตร.ม.ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 6/19
รูป 💥💥ขายดาวน์!! Origin Place Taopoon Interchange Unit1705 1Bed 28.70 ตร.ม.ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 7/19
รูป 💥💥ขายดาวน์!! Origin Place Taopoon Interchange Unit1705 1Bed 28.70 ตร.ม.ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 8/19
รูป 💥💥ขายดาวน์!! Origin Place Taopoon Interchange Unit1705 1Bed 28.70 ตร.ม.ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 9/19
รูป 💥💥ขายดาวน์!! Origin Place Taopoon Interchange Unit1705 1Bed 28.70 ตร.ม.ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 10/19
รูป 💥💥ขายดาวน์!! Origin Place Taopoon Interchange Unit1705 1Bed 28.70 ตร.ม.ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 11/19
รูป 💥💥ขายดาวน์!! Origin Place Taopoon Interchange Unit1705 1Bed 28.70 ตร.ม.ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 12/19
รูป 💥💥ขายดาวน์!! Origin Place Taopoon Interchange Unit1705 1Bed 28.70 ตร.ม.ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 13/19
รูป 💥💥ขายดาวน์!! Origin Place Taopoon Interchange Unit1705 1Bed 28.70 ตร.ม.ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 14/19
รูป 💥💥ขายดาวน์!! Origin Place Taopoon Interchange Unit1705 1Bed 28.70 ตร.ม.ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 15/19
รูป 💥💥ขายดาวน์!! Origin Place Taopoon Interchange Unit1705 1Bed 28.70 ตร.ม.ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 16/19
รูป 💥💥ขายดาวน์!! Origin Place Taopoon Interchange Unit1705 1Bed 28.70 ตร.ม.ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 17/19
รูป 💥💥ขายดาวน์!! Origin Place Taopoon Interchange Unit1705 1Bed 28.70 ตร.ม.ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 18/19
รูป 💥💥ขายดาวน์!! Origin Place Taopoon Interchange Unit1705 1Bed 28.70 ตร.ม.ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
3,770,000 (133,830 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 17
28.17 ตร.ม.

ออริจิ้น เพลส เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

💥💥ขายดาวน์โครงการใหม่!! Origin Place Taopoon Interchange (ออริจิ้น เพลส เตาปูน อินเตอร์เชนจ์) คอนโด High Rise ใกล้ MRT เตาปูน 300 เมตร มีห้องเพดานสูงและเลี้ยงสัตว์ได้💥💥

👉 Unit 1705 อาคาร 2 ขนาด 28.70 ตร.ม. 1Bedroom ระเบียงหันทิศใต้ วิวเมือง

👉 ราคาขาย 3,770,000.- บาท

👉 ขายดาวน์ 286,900.- บาท

👉 ยอดโอน 3,051,400.- บาท

**ผ่อนดาวน์อีก 24 งวด เริ่ม 25/6/2568 ผ่อนเดือนละ 7,900 บ./ 23 งวด ผ่อนดาวน์งวดสุดท้าย 250,000 บาท**

Promotion ของแถมในห้อง : แอร์ 2 เครื่อง, เตาไฟฟ้า, เครื่องดูดควัน, เครื่องฟอกอากาศ, ตู้เสื้อผ้า, ตู้รองเท้า, ซิ้งค์อ่างล้างจาน ฉากกั้นอาบน้ำ, ชุดครัว, Digital door lock, Special(S): Service signature by primo, กล้องวงจรปิดสำหรับสัตว์เลี้ยง

-----------------------------------

สนใจนัดดูห้องจริง/ติดต่อสอบถามได้ที่ :

☎️Tel. 086-557-9898, 066-149-8529

📲LINE : @atfirm หรือสามารถเพิ่มบัญชี “At firm“ เป็นเพื่อนได้ด้วยการคลิกลิงค์นี้ 👉https://line.me/R/ti/p/%40atfirm

📩Gmail :

www.atfirm2010@gmail.com

📢 FB Page :

https://www.facebook.com/-By-Atfirm-496720120395809

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดแนวไฟฟ้า #OriginPlaceTaopoonInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดเพชรเกษม #คอนโดปิ่นเกล้า #คอนโดในเมือง #ขายดาวน์ #ขายใบจอง #คอนโดบ้านที่ดิน #atfirmproperty #ขายเช่าคอนโดByAtFirm

รายละเอียด

  • Origin Place Taopoon Interchange
  • 3,770,000 (133,830 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 17
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.17 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
มีอินเตอร์เน็ตไร้สาย (Wi-Fi) ในห้องพัก
Access control (แสกนนิ้ว/Keycard)