🚩ขายคอนโดพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า 🚩เดอ ลาพีส จรัญ 81 ห้อง 1 bed ชั้นสูง 🎉 ฟรีโอน 🎉

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5907812

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🚩ขายคอนโดพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า 🚩เดอ ลาพีส จรัญ 81 ห้อง 1 bed  ชั้นสูง 🎉 ฟรีโอน 🎉 - รูปที่ 1/15
รูป 🚩ขายคอนโดพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า 🚩เดอ ลาพีส จรัญ 81 ห้อง 1 bed  ชั้นสูง 🎉 ฟรีโอน 🎉 - รูปที่ 2/15
รูป 🚩ขายคอนโดพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า 🚩เดอ ลาพีส จรัญ 81 ห้อง 1 bed  ชั้นสูง 🎉 ฟรีโอน 🎉 - รูปที่ 3/15
รูป 🚩ขายคอนโดพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า 🚩เดอ ลาพีส จรัญ 81 ห้อง 1 bed  ชั้นสูง 🎉 ฟรีโอน 🎉 - รูปที่ 4/15
รูป 🚩ขายคอนโดพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า 🚩เดอ ลาพีส จรัญ 81 ห้อง 1 bed  ชั้นสูง 🎉 ฟรีโอน 🎉 - รูปที่ 5/15
รูป 🚩ขายคอนโดพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า 🚩เดอ ลาพีส จรัญ 81 ห้อง 1 bed  ชั้นสูง 🎉 ฟรีโอน 🎉 - รูปที่ 6/15
รูป 🚩ขายคอนโดพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า 🚩เดอ ลาพีส จรัญ 81 ห้อง 1 bed  ชั้นสูง 🎉 ฟรีโอน 🎉 - รูปที่ 7/15
รูป 🚩ขายคอนโดพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า 🚩เดอ ลาพีส จรัญ 81 ห้อง 1 bed  ชั้นสูง 🎉 ฟรีโอน 🎉 - รูปที่ 8/15
รูป 🚩ขายคอนโดพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า 🚩เดอ ลาพีส จรัญ 81 ห้อง 1 bed  ชั้นสูง 🎉 ฟรีโอน 🎉 - รูปที่ 9/15
รูป 🚩ขายคอนโดพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า 🚩เดอ ลาพีส จรัญ 81 ห้อง 1 bed  ชั้นสูง 🎉 ฟรีโอน 🎉 - รูปที่ 10/15
รูป 🚩ขายคอนโดพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า 🚩เดอ ลาพีส จรัญ 81 ห้อง 1 bed  ชั้นสูง 🎉 ฟรีโอน 🎉 - รูปที่ 11/15
รูป 🚩ขายคอนโดพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า 🚩เดอ ลาพีส จรัญ 81 ห้อง 1 bed  ชั้นสูง 🎉 ฟรีโอน 🎉 - รูปที่ 12/15
รูป 🚩ขายคอนโดพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า 🚩เดอ ลาพีส จรัญ 81 ห้อง 1 bed  ชั้นสูง 🎉 ฟรีโอน 🎉 - รูปที่ 13/15
รูป 🚩ขายคอนโดพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า 🚩เดอ ลาพีส จรัญ 81 ห้อง 1 bed  ชั้นสูง 🎉 ฟรีโอน 🎉 - รูปที่ 14/15
รูป 🚩ขายคอนโดพร้อมเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้า 🚩เดอ ลาพีส จรัญ 81 ห้อง 1 bed  ชั้นสูง 🎉 ฟรีโอน 🎉 - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
2,750,000 (102,919 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
26.72 ตร.ม.

เดอ ลาพีส จรัญ 81 บางพลัด กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

>เจ้าของขายเอง เนื่องจากต้องการขยับขยายที่อยู่

>>>>>> ฟรีโอน

📍De Lapis Charan 81 ( เดอ ลาพีส จรัญ 81 )

🚝 ใกล้ MRT บางพลัด 130 ม. 

🎊 ขาย ราคา 2.75 ล้านบาท 🎊

รายละเอียด🔻

⭐️ ห้อง 1 bed 

⭐️ขนาด 26.72 ตร.ม. 

⭐️ เพดานสูง 2.7 

⭐️ชั้น 15

⭐️ สิทธิ์จอดรถ 1 สิทธิ์

⭐️ ผนังฟรี 1 ฝั่ง

📍ตู้เสื้อผ้าบิวท์อิน

📍เตียงพร้อม+ฟูกที่นอน (หนา 12 นิ้ว ขนาด 5 ฟุต)

       👉🏻ทีวี sony

       👉🏻แอร์  2 ตัว 

       👉🏻พัดลม 

       👉🏻เครื่องทำน้ำอุ่น 

✅ จุดเด่น

👉🏻 ติดถนนใหญ่ หน้าซอยจรัญสนิทวงศ์ 81

👉🏻 ใกล้รถไฟฟ้าสถานีบางพลัด (สายสีน้ำเงิน)  130 ม. (ฝั่งมีลิฟต์)

#ขายคอนโดจรัญใกล้รถไฟฟ้า #MRTบางพลัด

สนใจติดต่อ : 0961654563 🎊

สนใจดูห้องได้เฉพาะ เสาร์ - อาทิตย์ 🙏🏻

รายละเอียด

  • De LAPIS Charan 81
  • 2,750,000 (102,919 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 9
  • 15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26.72 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยังไม่ยืนยัน

ระวังมิจฉาชีพหลอกโอนเงิน หรือโอนเงินผิดบัญชี!

ทีมงาน Propertyhub ไม่แนะนำให้โอนเงินหรือธุรกรรมใดๆ
ก่อนได้ดูห้องจริง และเซ็นสัญญานะครับ

De LAPIS Charan 81

บางพลัด กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า De LAPIS Charan 81

63 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอ ลาพีส จรัญ 81

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น
The Tree RIO Bang - Aor Station

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดให้เช่า 99 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

logo โครงการ บริกซ์ คอนโดมิเนียม
Brix Condominium

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที