ขาย!! คอนโด 𝐃𝐞 𝐋𝐀𝐏𝐈𝐒 𝐂𝐡𝐚𝐫𝐚𝐧 𝟖𝟏 (เดอ ลาพีส จรัญ 81)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5917138

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย!! คอนโด 𝐃𝐞 𝐋𝐀𝐏𝐈𝐒 𝐂𝐡𝐚𝐫𝐚𝐧 𝟖𝟏 (เดอ ลาพีส จรัญ 81) - รูปที่ 1/10
รูป ขาย!! คอนโด 𝐃𝐞 𝐋𝐀𝐏𝐈𝐒 𝐂𝐡𝐚𝐫𝐚𝐧 𝟖𝟏 (เดอ ลาพีส จรัญ 81) - รูปที่ 2/10
รูป ขาย!! คอนโด 𝐃𝐞 𝐋𝐀𝐏𝐈𝐒 𝐂𝐡𝐚𝐫𝐚𝐧 𝟖𝟏 (เดอ ลาพีส จรัญ 81) - รูปที่ 3/10
รูป ขาย!! คอนโด 𝐃𝐞 𝐋𝐀𝐏𝐈𝐒 𝐂𝐡𝐚𝐫𝐚𝐧 𝟖𝟏 (เดอ ลาพีส จรัญ 81) - รูปที่ 4/10
รูป ขาย!! คอนโด 𝐃𝐞 𝐋𝐀𝐏𝐈𝐒 𝐂𝐡𝐚𝐫𝐚𝐧 𝟖𝟏 (เดอ ลาพีส จรัญ 81) - รูปที่ 5/10
รูป ขาย!! คอนโด 𝐃𝐞 𝐋𝐀𝐏𝐈𝐒 𝐂𝐡𝐚𝐫𝐚𝐧 𝟖𝟏 (เดอ ลาพีส จรัญ 81) - รูปที่ 6/10
รูป ขาย!! คอนโด 𝐃𝐞 𝐋𝐀𝐏𝐈𝐒 𝐂𝐡𝐚𝐫𝐚𝐧 𝟖𝟏 (เดอ ลาพีส จรัญ 81) - รูปที่ 7/10
รูป ขาย!! คอนโด 𝐃𝐞 𝐋𝐀𝐏𝐈𝐒 𝐂𝐡𝐚𝐫𝐚𝐧 𝟖𝟏 (เดอ ลาพีส จรัญ 81) - รูปที่ 8/10
รูป ขาย!! คอนโด 𝐃𝐞 𝐋𝐀𝐏𝐈𝐒 𝐂𝐡𝐚𝐫𝐚𝐧 𝟖𝟏 (เดอ ลาพีส จรัญ 81) - รูปที่ 9/10
รูป ขาย!! คอนโด 𝐃𝐞 𝐋𝐀𝐏𝐈𝐒 𝐂𝐡𝐚𝐫𝐚𝐧 𝟖𝟏 (เดอ ลาพีส จรัญ 81) - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
3,350,000 (98,529 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
34 ตร.ม.

เดอ ลาพีส จรัญ 81 บางพลัด กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย!! คอนโด 𝐃𝐞 𝐋𝐀𝐏𝐈𝐒 𝐂𝐡𝐚𝐫𝐚𝐧 𝟖𝟏 (เดอ ลาพีส จรัญ 81)

ติดรถไฟฟ้า MRT บางพลัด

 

ขนาด 34.8 ตร.ม., ชั้น 14, อาคาร 1

1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, 1 ระเบียง

ห้องสวย ตกแต่งพร้อมอยู่

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- เครื่องปรับอากาศ

- TV

- ตู้เย็น

- แอร์ 3 ตัว

- เตียง

- โซฟา

- เครื่องซักผ้า

 

*ราคาขาย 3,350,000 บาท*

 

 

- ติดรถไฟฟ้า MRT บางพลัด

- Lotus’s จรัญสนิทวงศ์ 400 m.

- โรงพยาบาลยันฮี 1 Km.

- ม.ราชภัฎสวนสุนันทา 3 Km.

- ม.สวนดุสิต 3 Km.

- Central ปิ่นเกล้า 4 Km.

 

 

----------------------------

ติดต่อ : 083-939-4426

Line ID : kkkaee

รายละเอียด

  • De LAPIS Charan 81
  • 3,350,000 (98,529 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 1 ห้องนอน
  • 14
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
De LAPIS Charan 81

บางพลัด กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า De LAPIS Charan 81

63 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอ ลาพีส จรัญ 81

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น
The Tree RIO Bang - Aor Station

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดให้เช่า 99 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

logo โครงการ บริกซ์ คอนโดมิเนียม
Brix Condominium

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เออร์บาโน ราชวิถี
Urbano Rajavithi

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ โมเดิร์น คอนโด บางพลัด - จรัญ 79