🏢 ขายคอนโด : Metro Sky Bangsue - Prachachuen (เมโทร สกาย บางซื่อ - ประชาชื่น) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11307
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5682438
เข้าชม :
เมโทร สกาย บางซื่อ - ประชาชื่น บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏢 ขายคอนโด : Metro Sky Bangsue - Prachachuen (เมโทร สกาย บางซื่อ - ประชาชื่น)
รหัสทรัพย์ | LNP-C11307
============= =============
💸 ราคาขาย: 2,090,000 บาท
🌑 ขนาด: 25 ตร.ม.
🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
🌑 ชั้น 9 | - | ตึก B | ทิศ -
ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent
============= =============
📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!
ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty
📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้
💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!
🆔 Line ID: @517bqxft (มี @ ด้วยนะค่ะ)
👉 คลิกลิ้งที่นี่:
https://lin.ee/xY4mx75
☎️ คุณบัส : 094-032-1003
============= =============
📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี
📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้
📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม
👉 คลิกดู
https://www.tiktok.com/@lnpteam
ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี
ได้ที่ 👉
https://www.facebook.com/lorngernproperty/
============= =============
🔖 #ขายคอนโด #condo #คอนโด #คอนโดขายด่วน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดวิวสวย #คอนโดราคาดี
รายละเอียด
- Metro Sky Bangsue - Prachachuen
- 2,090,000 (83,600 บาท/ตร.ม.)
- ตึก B
- 1 ห้องนอน
- 9
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 25 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
268 ประกาศเช่า
81 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เมโทร สกาย บางซื่อ - ประชาชื่น
ห้อง Duplex 2 ชั้น ขนาด 39 ตรม. พร้อมแอร์ และเฟอร์นิเจอร์ พร้อมเข้าอยู่1 ห้องนอน39m2ชั้น 12A฿3,900,000UPDATE !
BP00819 ขายคอนโด เมโทรสกาย ประชาชื่น ชั้น 12 แขวง วงศ์สว่าง เขต บางซื่อ จังหวัด กรุงเทพมหานคร1 ห้องนอน29m2ชั้น 12฿2,067,000UPDATE !
ขายคอนโด เมโทร สกาย บางซื่อ - ประชาชื่น อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ ตลาดบางซ่อน1 ห้องนอน25m2ชั้น 8฿1,899,000UPDATE !
ขายคอนโด เมโทร สกาย บางซื่อ - ประชาชื่น อาคาร C ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดบางซ่อน1 ห้องนอน27m2ชั้น 5฿2,190,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เมโทร สกาย ประชาชื่น ใกล้ MRT บางซ่อน (ID 2805819)2 ห้องนอน59.22m2ชั้น 19฿6,745,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เมโทร สกาย ประชาชื่น ใกล้ MRT บางซ่อน (ID 2874845)2 ห้องนอน39.1m2ชั้น 20฿4,200,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เมโทร สกาย ประชาชื่น ใกล้ MRT บางซ่อน (ID 1034607)1 ห้องนอน39.12m2ชั้น 24฿4,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เมโทร สกาย ประชาชื่น ใกล้ MRT บางซ่อน (ID 2806954)2 ห้องนอน59.22m2ชั้น -฿6,745,000UPDATE !
ขายคอนโด เมโทร สกาย บางซื่อ - ประชาชื่น อาคาร A ชั้น 20 2 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ ตลาดบางซ่อน2 ห้องนอน39m2ชั้น 20฿4,200,000UPDATE !
🔥 ขาย คอนโด ราคาคุ้ม ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ✅ Metro Sky Prachachuen เมโทร สกาย ประชาชื่น ทำเลดีใกล้ MRT บางซ่อน และเตาปูน1 ห้องนอน27m2ชั้น 5฿2,090,000UPDATE !