ขาย!!! 🏙️ เดอะ ไพรเวซี่ เรวดี ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ห้องกว้าง ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 )

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6014117

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย!!! 🏙️ เดอะ ไพรเวซี่ เรวดี ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ห้องกว้าง ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 1/16
รูป ขาย!!! 🏙️ เดอะ ไพรเวซี่ เรวดี ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ห้องกว้าง ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 2/16
รูป ขาย!!! 🏙️ เดอะ ไพรเวซี่ เรวดี ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ห้องกว้าง ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 3/16
รูป ขาย!!! 🏙️ เดอะ ไพรเวซี่ เรวดี ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ห้องกว้าง ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 4/16
รูป ขาย!!! 🏙️ เดอะ ไพรเวซี่ เรวดี ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ห้องกว้าง ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 5/16
รูป ขาย!!! 🏙️ เดอะ ไพรเวซี่ เรวดี ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ห้องกว้าง ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 6/16
รูป ขาย!!! 🏙️ เดอะ ไพรเวซี่ เรวดี ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ห้องกว้าง ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 7/16
รูป ขาย!!! 🏙️ เดอะ ไพรเวซี่ เรวดี ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ห้องกว้าง ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 8/16
รูป ขาย!!! 🏙️ เดอะ ไพรเวซี่ เรวดี ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ห้องกว้าง ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 9/16
รูป ขาย!!! 🏙️ เดอะ ไพรเวซี่ เรวดี ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ห้องกว้าง ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 10/16
รูป ขาย!!! 🏙️ เดอะ ไพรเวซี่ เรวดี ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ห้องกว้าง ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 11/16
รูป ขาย!!! 🏙️ เดอะ ไพรเวซี่ เรวดี ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ห้องกว้าง ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 12/16
รูป ขาย!!! 🏙️ เดอะ ไพรเวซี่ เรวดี ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ห้องกว้าง ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 13/16
รูป ขาย!!! 🏙️ เดอะ ไพรเวซี่ เรวดี ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ห้องกว้าง ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 14/16
รูป ขาย!!! 🏙️ เดอะ ไพรเวซี่ เรวดี ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ห้องกว้าง ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 15/16
รูป ขาย!!! 🏙️ เดอะ ไพรเวซี่ เรวดี ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ห้องกว้าง ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 ) - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
1,350,000 (40,909 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.

เดอะ ไพรเวซี่ เรวดี เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Meenny719

เปิดจอง 🌟เดอะ ไพรเวซี่ เรวดี 🌟 รีโนเวทใหม่ 🌟

33 ตร.ม. ชั้น4 ตึก C ผ่อนเพียง 5,xxx ก็เป็นเจ้าของได้แล้ว

เงินเดือนเริ่มต้น 15,000 บาทกู้ได้

🌟ราคาเพียง 1,350,000 บาท 🌟

ปรึกษาฟรี 🌟 ฟรีค่าโอน 🔥

📍

https://maps.app.goo.gl/wEZMEfB9syqxxh8r5?g_st=ic

เข้าซอย เรวดี 17 มี เซเว่นหน้าซอย (เดินนิดเดียว)

เข้าจากถนนติวานน หรือ ถนนรัตนาธิเบศร์ก็ได้

🚝MRT ใกล้สุดคือ สถานีศูนย์ราชการนน

ใกล้เซนทรัลนอร์ทวิวที่กำลังจะเปิด (สุดอลังการ)

นัดชมห้องจริง/ปรึกษาสินเชื่อ ☎️ ติดต่อ คุณมีน

โทร.

082-323-2498

หรือแอดไลน์ ไอดี : @happyhome456 (มี @ด้วยค่ะ)

#คอนโดรีโนเวท #เรวดี #ซื้อขายอสังหาง่ายๆbyมีนนี่ #happyhome56 🏡😊

รายละเอียด

  • The Privacy Rewadee
  • 1,350,000 (40,909 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ - งามวงศ์วาน
คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

logo โครงการ แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2
Aspire Rattanathibet 2

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น
Centric Tiwanon Station

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ยู ดีไลท์ รัตนาธิเบศร์
U Delight Rattanathibet

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ดูเพล็กซ์ ติวานนท์