ขาย ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 เลขที่ 349/1289

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5183434

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 เลขที่ 349/1289 - รูปที่ 1/14
รูป ขาย ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 เลขที่ 349/1289 - รูปที่ 2/14
รูป ขาย ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 เลขที่ 349/1289 - รูปที่ 3/14
รูป ขาย ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 เลขที่ 349/1289 - รูปที่ 4/14
รูป ขาย ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 เลขที่ 349/1289 - รูปที่ 5/14
รูป ขาย ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 เลขที่ 349/1289 - รูปที่ 6/14
รูป ขาย ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 เลขที่ 349/1289 - รูปที่ 7/14
รูป ขาย ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 เลขที่ 349/1289 - รูปที่ 8/14
รูป ขาย ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 เลขที่ 349/1289 - รูปที่ 9/14
รูป ขาย ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 เลขที่ 349/1289 - รูปที่ 10/14
รูป ขาย ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 เลขที่ 349/1289 - รูปที่ 11/14
รูป ขาย ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 เลขที่ 349/1289 - รูปที่ 12/14
รูป ขาย ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 เลขที่ 349/1289 - รูปที่ 13/14
รูป ขาย ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 เลขที่ 349/1289 - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
5,400,000 (93,913 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 26
57.5 ตร.ม.

ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

***No Co-Broker ไม่รับโคเอเจ้นท์***

ให้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9

2 ห้องนอน 57.5 ตรม. ราคาขาย 5.4 ล้านบาท (โอนคนละครึ่ง50:50)

ตึก B ชั้น 26 เลขที่ 349/1289

Tel & WhatsApp :

064-594-1426// +66 64-594-1426 

064-535-9426// +66 64-535-9426

Line : @khuntammy

or link Line : https://lin.ee/91aO8M3

Wechat : khun_tammy

ไม่รับโคเอเจ้นท์

สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี

fahlysa/kแป๋ว

รายละเอียด

  • Supalai Veranda Rama 9
  • 5,400,000 (93,913 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก ฺB
  • 2 ห้องนอน
  • 349/1289
  • 26
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 57.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Supalai Veranda Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 269 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ที.ซี. กรีน
T.C. Green

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ทรู ทองหล่อ
Thru Thonglor

2.5 กม.

รพ.พระราม 9