🔥 ขาย คอนโด ราคาคุ้ม ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ✅ Metro Sky Prachachuen เมโทร สกาย ประชาชื่น ทำเลดีใกล้ MRT บางซ่อน และเตาปูน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6015512

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขาย คอนโด ราคาคุ้ม  ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ✅ Metro Sky Prachachuen เมโทร สกาย ประชาชื่น  ทำเลดีใกล้ MRT บางซ่อน และเตาปูน  - รูปที่ 1/14
รูป 🔥 ขาย คอนโด ราคาคุ้ม  ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ✅ Metro Sky Prachachuen เมโทร สกาย ประชาชื่น  ทำเลดีใกล้ MRT บางซ่อน และเตาปูน  - รูปที่ 2/14
รูป 🔥 ขาย คอนโด ราคาคุ้ม  ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ✅ Metro Sky Prachachuen เมโทร สกาย ประชาชื่น  ทำเลดีใกล้ MRT บางซ่อน และเตาปูน  - รูปที่ 3/14
รูป 🔥 ขาย คอนโด ราคาคุ้ม  ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ✅ Metro Sky Prachachuen เมโทร สกาย ประชาชื่น  ทำเลดีใกล้ MRT บางซ่อน และเตาปูน  - รูปที่ 4/14
รูป 🔥 ขาย คอนโด ราคาคุ้ม  ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ✅ Metro Sky Prachachuen เมโทร สกาย ประชาชื่น  ทำเลดีใกล้ MRT บางซ่อน และเตาปูน  - รูปที่ 5/14
รูป 🔥 ขาย คอนโด ราคาคุ้ม  ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ✅ Metro Sky Prachachuen เมโทร สกาย ประชาชื่น  ทำเลดีใกล้ MRT บางซ่อน และเตาปูน  - รูปที่ 6/14
รูป 🔥 ขาย คอนโด ราคาคุ้ม  ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ✅ Metro Sky Prachachuen เมโทร สกาย ประชาชื่น  ทำเลดีใกล้ MRT บางซ่อน และเตาปูน  - รูปที่ 7/14
รูป 🔥 ขาย คอนโด ราคาคุ้ม  ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ✅ Metro Sky Prachachuen เมโทร สกาย ประชาชื่น  ทำเลดีใกล้ MRT บางซ่อน และเตาปูน  - รูปที่ 8/14
รูป 🔥 ขาย คอนโด ราคาคุ้ม  ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ✅ Metro Sky Prachachuen เมโทร สกาย ประชาชื่น  ทำเลดีใกล้ MRT บางซ่อน และเตาปูน  - รูปที่ 9/14
รูป 🔥 ขาย คอนโด ราคาคุ้ม  ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ✅ Metro Sky Prachachuen เมโทร สกาย ประชาชื่น  ทำเลดีใกล้ MRT บางซ่อน และเตาปูน  - รูปที่ 10/14
รูป 🔥 ขาย คอนโด ราคาคุ้ม  ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ✅ Metro Sky Prachachuen เมโทร สกาย ประชาชื่น  ทำเลดีใกล้ MRT บางซ่อน และเตาปูน  - รูปที่ 11/14
รูป 🔥 ขาย คอนโด ราคาคุ้ม  ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ✅ Metro Sky Prachachuen เมโทร สกาย ประชาชื่น  ทำเลดีใกล้ MRT บางซ่อน และเตาปูน  - รูปที่ 12/14
รูป 🔥 ขาย คอนโด ราคาคุ้ม  ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ✅ Metro Sky Prachachuen เมโทร สกาย ประชาชื่น  ทำเลดีใกล้ MRT บางซ่อน และเตาปูน  - รูปที่ 13/14
รูป 🔥 ขาย คอนโด ราคาคุ้ม  ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ✅ Metro Sky Prachachuen เมโทร สกาย ประชาชื่น  ทำเลดีใกล้ MRT บางซ่อน และเตาปูน  - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
2,090,000 (77,407 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.

เมโทร สกาย บางซื่อ - ประชาชื่น บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✅ Metro Sky Prachachuen เมโทร สกาย ประชาชื่น ✅

🔥ขาย Metro Sky ประชาชื่น ทำเลดีใกล้ MRT บางซ่อน และเตาปูน ห้องรีโนเวทใหม่ พร้อมเข้าอยู่

💰 ราคา 2,090,000 บาท 

✨ จุดเด่น  

• ห้องรีโนเวทใหม่ สวยงาม สภาพดีเยี่ยม

• ครัวปิดติดระเบียง แยกเป็นสัดส่วน เหมาะสำหรับผู้ที่ชอบทำอาหาร

• ทำเลใกล้ทางด่วน เดินทางเข้าเมืองโซนบางซื่อ รัชดา หรือ CBD ได้สะดวกมาก

• มีความอุดมสมบูรณ์สูง ทุกวันพฤหัสบดี ศุกร์ และอาทิตย์ มี Food Truck หมุนเวียนมาให้บริการ

🛏 รายละเอียดทรัพย์  

• ขนาด 27 ตารางเมตร

• อาคาร C ชั้น 5

• เฟอร์นิเจอร์ครบชุด พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที

• จัดวางเลย์เอาต์ห้องได้อย่างลงตัว

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก  

• สระว่ายน้ำ

• ห้องฟิตเนส (Fitness)

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง พร้อมกล้อง CCTV

• ร้านอาหารและร้านค้าโดยรอบโครงการ

• ระบบเข้า-ออกด้วยคีย์การ์ด

• สวนพักผ่อนในโครงการ

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• รถไฟฟ้า MRT สถานีบางซ่อน (ใกล้โครงการ)

• รถไฟฟ้า MRT สถานีเตาปูน

• ใกล้สถานีกลางกรุงเทพอภิวัฒน์ (MRT บางซื่อ)

• โลตัส ประชาชื่น

• Gateway Bangsue

• โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ประชาชื่น

• ทางพิเศษศรีรัช (ทางด่วน)

รหัสทรัพย์ BES 2846

สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a room viewing

📞 Tel:094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)

📞 Tel:094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)

📞 Tel:089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)

📞 Tel:06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)

📍WhatsApp : +66949463652

📍WeChat : kuanghuiagent

💚Line ID: @benchamas_estate (with @)

or click here /หรือคลิกที่👉 [https://lin.ee/65lt6tU](https://lin.ee/65lt6tU)

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%

*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้