🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6049305

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 1/19
รูป 🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 2/19
รูป 🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 3/19
รูป 🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 4/19
รูป 🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 5/19
รูป 🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 6/19
รูป 🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 7/19
รูป 🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 8/19
รูป 🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 9/19
รูป 🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 10/19
รูป 🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 11/19
รูป 🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 12/19
รูป 🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 13/19
รูป 🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 14/19
รูป 🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 15/19
รูป 🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 16/19
รูป 🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 17/19
รูป 🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 18/19
รูป 🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ  - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
10,900,000 (69,427 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 4
157 ตร.ม.

บ้านจันทร์ ทองหล่อ 20 คอนโดมิเนียม วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ

🔥 ขาย Luxury Condo ทองหล่อ 20 ห้องใหญ่ Rare Item พร้อมผู้เช่า รายได้ทันที เหมาะสำหรับนักลงทุน

💰 ราคาขาย 10.9 ล้านบาท

(69,426 บาท/ตร.ม.)

💸 ค่าโอนคนละครึ่ง 50/50

✨ จุดเด่น

• ห้องขนาดใหญ่ Rare Item ในย่านทองหล่อ

• ห้องหัวมุม มีความเป็นส่วนตัวสูง

• ขายพร้อมผู้เช่า ถึงมีนาคม 2570

• รายได้ค่าเช่า 53,000 บาท/เดือน

• ซื้อแล้วมีรายได้ทันที

• Fully Built-in พร้อมเข้าอยู่

• Low-rise เพียง 8 ชั้น บรรยากาศเงียบสงบ

• ทำเล Prime Location ใจกลางทองหล่อ

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 157 ตร.ม.

• ชั้น 4 ห้องหัวมุม

• 2 ห้องนอน

• 1 ห้องทำงาน

• 3 ห้องน้ำ

• ห้องนั่งเล่น

• ห้องครัว

• ระเบียง

• เครื่องปรับอากาศ 5 ตัว

• เครื่องดูดควัน

• Fully Furnished พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• สระว่ายน้ำ

• ฟิตเนส

• ซาวน่า

• สวนพักผ่อน

• ที่จอดรถ 2 คัน

• CCTV

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• BTS ทองหล่อ

• J Avenue

• EmQuartier

• Emporium

• โรงพยาบาลใกล้เคียงหลายแห่ง

• ทางด่วน

รหัสทรัพย์ : BES 3283

สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a room viewing

📞 Tel:094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)

📞 Tel:094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)

📞 Tel:089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)

📞 Tel:06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)

📍WhatsApp : +66949463652

📍WeChat : kuanghuiagent

💚Line ID: @benchamas_estate (with @)

or click here /หรือคลิกที่👉

https://lin.ee/65lt6tU

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%

*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)