P-139503 พร้อมอยู่ใจกลางทองหล่อ! ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ 10, 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ทองหล่อ Line Id @easythaihome 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4491360

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-139503 พร้อมอยู่ใจกลางทองหล่อ! ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ 10, 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ทองหล่อ Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 1/10
รูป P-139503 พร้อมอยู่ใจกลางทองหล่อ! ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ 10, 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ทองหล่อ Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 2/10
รูป P-139503 พร้อมอยู่ใจกลางทองหล่อ! ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ 10, 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ทองหล่อ Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 3/10
รูป P-139503 พร้อมอยู่ใจกลางทองหล่อ! ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ 10, 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ทองหล่อ Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 4/10
รูป P-139503 พร้อมอยู่ใจกลางทองหล่อ! ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ 10, 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ทองหล่อ Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 5/10
รูป P-139503 พร้อมอยู่ใจกลางทองหล่อ! ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ 10, 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ทองหล่อ Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 6/10
รูป P-139503 พร้อมอยู่ใจกลางทองหล่อ! ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ 10, 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ทองหล่อ Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 7/10
รูป P-139503 พร้อมอยู่ใจกลางทองหล่อ! ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ 10, 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ทองหล่อ Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 8/10
รูป P-139503 พร้อมอยู่ใจกลางทองหล่อ! ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ 10, 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ทองหล่อ Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 9/10
รูป P-139503 พร้อมอยู่ใจกลางทองหล่อ! ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ 10, 1 ห้องนอน ใกล้ BTS ทองหล่อ Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
4,300,000 (116,216 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 9
37 ตร.ม.

ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ 10 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

P-139503 คอนโดมิเนียมพร้อมอยู่ใจกลางทองหล่อ! ที่ ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ 10, ห้องชุดขนาด 37 ตร.ม. บนชั้น 9 พร้อมวิวเมืองสวยงาม. โดดเด่นด้วยการตกแต่งสไตล์ Modern Luxury พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน: 

- เตียงนอนขนาด King Size พร้อมชุดเครื่องนอนคุณภาพดี

- โซฟาหนังแท้

- โต๊ะกลางดีไซน์สวย

- โทรทัศน์จอแบน

- ตู้เย็น

- เครื่องซักผ้า

- เตาอบไมโครเวฟ

ทำเลดีเยี่ยม ใกล้ BTS ทองหล่อ เพียงไม่กี่นาที และรายล้อมไปด้วยร้านอาหาร, แหล่งช้อปปิ้ง, และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ราคาเพียง 4,300,000 บาท (ต่อรองได้) 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการใช้ชีวิตในเมืองอย่างมีสไตล์

  สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

  โทร: 085-592-2897

  Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

  E-mail: easythaihome@gmail.com

  Website: easythaihome.com

  Facebook: facebook.com/easythaihome

  ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • The Alcove Thonglor 10
  • 4,300,000 (116,216 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 9
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 37 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Alcove Thonglor 10

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ แอลโคฟ ทองหล่อ 10

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 423 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

2.1 กม.

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Rhythm Sukhumvit 42

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รร.วิจิตรวิทยา