💗ขาย Ivy Ampio ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ ชั้นสูง วิวเมือง DS2141 | Line @Dstay
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5954230
เข้าชม :
ไอวี่ แอมพิโอ ดินแดง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
เฟอร์ครบ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ได้เลย ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม | Code DS2141
โครงการ Ivy Ampio
• รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
• ขนาด 84 ตารางเมตร
ราคา 13,900,000 บาท
• ห้องอบไอน้ำและซาวน่า
• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
• กล้องวงจรปิด
• ระบบคีย์การ์ดเข้า–ออก
• ลิฟต์โดยสาร
• ระบบประตูดิจิทัลล็อก
สถานที่ใกล้เคียง
• Esplanade : 350 ม.
• Tesco Lotus Fortune Town : 500 ม.
• เซ็นทรัลพระราม 9 : 600 ม.
• Big C Extra รัชดาภิเษก : 700 ม.
• The Street : 900 ม.
• ตลาดห้วยขวาง : 3.4 กม.
• Center One : 4.1 กม.
• -เซ็นทรัลชิดลม : 4.3 กม.
• เซ็นทรัลเอ็มบาสซี่ : 4.3 กม.
• Platinum : 4.3 กม.
• King Power Complex : 4.4 กม.
• ตลาดเมืองไทยภัทร : 4.6 กม.
• เซ็นทรัลเวิร์ล : 4.6 กม.
• Amarin Plaza : 4.6 กม.
การเดินทาง
MRT ศูนย์วัฒนธรรม
รายละเอียด
- Ivy Ampio
- 13,900,000 (165,476 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 20+
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 84 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
207 ประกาศเช่า
68 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอวี่ แอมพิโอ

#A12454 ✅ 27/4/69 ขายคอนโด Ivy Ampio 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน44.2m2ชั้น 27฿6,090,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ แอมพิโอ รัชดา - พระราม 9 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 825691)2 ห้องนอน80m2ชั้น 26฿19,440,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ แอมพิโอ รัชดา - พระราม 9 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2460446)2 ห้องนอน82m2ชั้น 20฿18,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ แอมพิโอ รัชดา - พระราม 9 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2471502)2 ห้องนอน82m2ชั้น 20฿17,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไอวี่ แอมพิโอ รัชดา - พระราม 9 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2706188)3 ห้องนอน136m2ชั้น 23-24฿38,900,000UPDATE !
🔥 5.2 MB ราคาถูกสุดในตึก 1นอน ห้องกว้าง มีอ่างอาบน้ำ เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดีมาก เดินทางง่ายใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio1 ห้องนอน44m2ชั้น xx฿5,200,000UPDATE !
🔥 ห้องสตูดิโอ กั้นเป็นสัดส่วน ชั้นสูงสุด วิวดีมาก เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดีมาก เดินทางง่ายใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio1 ห้องนอน33.82m2ชั้น xx฿4,850,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ แอมพิโอ รัชดา - พระราม 9 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2908960)1 ห้องนอน44m2ชั้น 11฿6,950,000NEW !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ แอมพิโอ รัชดา - พระราม 9 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2922457)1 ห้องนอน44.1m2ชั้น 12A฿6,500,000NEW !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ แอมพิโอ รัชดา - พระราม 9 ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 574719)1 ห้องนอน46m2ชั้น 21฿6,482,964UPDATE !