💚Ivy Ampio ,Prime Location near MRT Thailand Cultural Centre
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5418880
เข้าชม :
ไอวี่ แอมพิโอ ดินแดง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
BR056865 💚Ivy Ampio ,Prime Location near MRT Thailand Cultural Centre
Price 10.95 MB (134,xxx THB /sq.m)
Size 81.18 sq.m | 2 Bedroom 2 Bathroom
✅ จุดเด่นโครงการ
▪️ Ivy Ampio พัฒนาโดย Pruksa Real Estate เป็น High rise Condominium ระดับ Luxury สูง 29 ชั้น
▪️ ทำเล New CBD “พระราม 9 – รัชดา” ล้อมรอบด้วยแหล่งไลฟ์สไตล์ระดับกลาง CBD ที่เติบโตเร็วอย่างพระราม 9
▪️ เหมาะทั้งอยู่เอง & ลงทุน เหมาะกับเช่าระยะยาว Yield ประมาณ 4–6% / ปี
▪️ สิ่งอำนวยความสะดวกครบระดับพรีเมียม
🏊♂️สิ่งอำนวยความสะดวก
▪️ Lobby เพดานสูงตกแต่งหรูหรา, mailroom, meeting room
▪️ Roof-top pool & sky gym พร้อมวิวเมือง
▪️ Steam และ sauna (แยกชาย–หญิง), สวนหย่อมบนชั้นดาดฟ้า, Golf simulator, พื้นที่ BBQ/garden
▪️ ระบบรักษาความปลอดภัย: รปภ. 24 ชม., CCTV, Access card, Digital door lock
📍สถานที่สำคัญใกล้เคียง
▪️ Esplanade : 350 ม.
▪️ Tesco Lotus Fortune Town : 500 ม.
▪️ เซ็นทรัลพระราม 9 : 600 ม.
▪️ รร.เซนต์ดอมินิก : 2.1 กม.
Call Now : 02-258-8189
Line : @bkkresidence
FB : The Bangkok Residence
X : @BR_bkkresidence
Website : The Bangkok Residence
IG : TheBangkokResidence
TikTok : the.bangkok.residence
#คอนโด #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดมือสอง #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #condo #condoresale #condoforsale #thebangkokresidence #thebkkresidence
รายละเอียด
- Ivy Ampio
- 10,950,000 (134,885 บาท/ตร.ม.)
- ตึก no
- 2 ห้องนอน
- no
- no
- 21-50
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 81.18 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
219 ประกาศเช่า
75 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอวี่ แอมพิโอ
44.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ห้วยขวาง1 ห้องนอน44.2m2ชั้น 27฿6,090,000UPDATE !
🔥 5.2 MB ราคาถูกสุดในตึก 1นอน ห้องกว้าง มีอ่างอาบน้ำ เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดีมาก เดินทางง่ายใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio1 ห้องนอน44m2ชั้น xx฿5,200,000UPDATE !
🔥 ห้องสตูดิโอ กั้นเป็นสัดส่วน ชั้นสูงสุด วิวดีมาก เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดีมาก เดินทางง่ายใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio1 ห้องนอน33.82m2ชั้น xx฿4,850,000UPDATE !
💚Ivy Ampio ,Prime Location near MRT Thailand Cultural Centre2 ห้องนอน81.18m2ชั้น 2x฿10,950,000UPDATE !
ขายต่ำกว่าราคาประเมิน ไอวี่ แอมปิโอ รัชชาดา ทำเลดี กว้างขวาง 1 ห้องนอน ใกล้สถานีรถไฟฟ้าพระราม 9 และศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย1 ห้องนอน44m2ชั้น 18฿5,100,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ไอวี่ แอมพิโอ รัชดา อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 44.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Esplanade1 ห้องนอน44m2ชั้น 12฿6,500,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ไอวี่ แอมพิโอ รัชดา อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Esplanade1 ห้องนอน44m2ชั้น 27฿6,090,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ไอวี่ แอมพิโอ รัชดา อาคาร 1 ชั้น 27 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Esplanade1 ห้องนอน44m2ชั้น 27฿6,090,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ไอวี่ แอมพิโอ รัชดา อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 44.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Esplanade1 ห้องนอน44m2ชั้น 12฿6,500,000UPDATE !
DL26041058 ขายคอนโด ไอวี่ แอมพิโอ (Ivy Ampio) ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน44.2m2ชั้น 27฿6,090,000UPDATE !
🔥 7.2 MB ห้องกว้าง 1นอน มีอ่างอาบน้ำ ชั้นสูงสุด 25+ วิวดีมาก เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดีมาก เดินทางง่ายใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม @ IVY Ampio1 ห้องนอน44m2ชั้น 25+฿7,210,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 264 ประกาศ
ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchadaมีคอนโดขาย 101 ประกาศ

2 กม.

3.3 กม.
3.5 กม.
4.5 กม.
3.3 กม.
2.4 กม.
4.6 กม.
2 กม.
2.5 กม.
3.3 กม.
3.6 กม.
0 กม.
0 กม.
2.7 กม.
3.9 กม.
2.6 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
4.6 กม.
2 กม.
2.5 กม.
3.3 กม.
3.6 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง