R255/[ให้เช่า] คอนโดวิวสวนจตุจักร ชั้นสูงลิบ: เดอะ ไลน์ พหลฯ – ประดิพัทธ์ (The Line Phahol-Pradipat)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6058405
เข้าชม :
22,000/ เดือน
เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์ พญาไท กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ชั้น 39 วิวทิศเหนือสุดตระการตา | แต่งครบแบบ Full Option | ใกล้ BTS สะพานควาย
สัมผัสชีวิตเหนือระดับบนชั้นสูงพิเศษที่ The Line Phahol-Pradipat ยูนิตสวยบนชั้น 39 มอบทัศนียภาพทิศเหนือที่มองเห็นวิวสวนจตุจักรได้อย่างเต็มตา ห้องตกแต่งอย่างประณีตพร้อมอุปกรณ์อำนวยความสะดวกที่ครบครันที่สุด ครบถ้วนแม้กระทั่งอุปกรณ์ในครัว ให้คุณลากกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันที (Ready to Move In) บนทำเลติดถนนใหญ่ที่เชื่อมต่อทุกความสะดวกสบาย
รายละเอียดและจุดเด่นของห้องพัก (Unit Highlights)
- พื้นที่ใช้สอย: 34.50 ตารางเมตร
- รูปแบบห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
- ตำแหน่ง: ชั้น 39 (High Floor) ห้องสูงวิวสวยมาก หันทางทิศเหนือ (ไม่ร้อนแดดบ่าย) รับวิวสวนจตุจักร
- การตกแต่ง: แต่งสวยสไตล์โมเดิร์น เฟอร์นิเจอร์ครบทุกชิ้น
- ความพิเศษ: เตรียมอุปกรณ์ของใช้ในบ้านไว้ให้ครบถ้วน (จาน, ชาม, ช้อนส้อม, แก้วน้ำ) มอบความสะดวกสบายสูงสุด
เครื่องใช้ไฟฟ้าจัดเต็ม (Full Premium Appliances)
- Entertainment: ทีวีขนาดใหญ่
- Kitchen: ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, เตาไฟฟ้า, เตาปิ้งขนมปัง, กาต้มน้ำร้อน
- Laundry: เครื่องซักผ้า
- Climate & Others: แอร์ 2 เครื่อง, เครื่องทำน้ำอุ่น
สิ่งอำนวยความสะดวกระดับพรีเมียม (World-Class Facilities)
- Active & Relax: สระว่ายน้ำขนาดใหญ่ และฟิตเนสอุปกรณ์ครบครันมาตรฐานโรงยิมชั้นนำ
- Lifestyle: ห้องสมุด, สปาเพื่อการผ่อนคลาย และสวนหย่อมร่มรื่น
- Convenience: มี 7-Eleven ภายในโครงการ สะดวกสบายตลอด 24 ชั่วโมง
- Security: รปภ. 24 ชม., ระบบ Key Card ล็อกชั้น และกล้อง CCTV รอบโครงการ
ทำเลที่ตั้งและการเดินทาง (The Hub of Connectivity)
- Public Transport: ใกล้ BTS สะพานควาย เดินทางเข้าเมืองหรือไปจตุจักร-หมอชิต ได้ง่ายดาย
- Lifestyle: ใกล้ตลาด อตก., ตลาดนัดจตุจักร, สวนจตุจักร และห้างสรรพสินค้าชั้นนำ
- Connectivity: โครงการติดถนนใหญ่ประดิพัทธ์ เชื่อมต่อถนนพหลโยธินและทางด่วนได้สะดวก
เงื่อนไขการเช่า
- ราคาเช่า (คนไทย): 22,000 บาท / เดือน
- ราคาเช่า (Foreigner): 25,500 บาท / เดือน
- สัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปี
- เงินประกัน 2 เดือน + ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน
ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมหรือนัดชมห้องจริง
- LINE: @phenomenal.estate
- โทร: 064-262-8787
- ห้องชั้นสูงวิวสวนพร้อมอุปกรณ์ครบแบบนี้หาได้ยาก ทีมงาน Phenomenal Estate ยินดีให้บริการพาชมห้องจริงได้ทุกวันครับ
รายละเอียด
- THE LINE Phahon - Pradipat
22,000/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 1 ห้องนอน
- 39
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 44.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
337 ประกาศเช่า
94 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์
🟢ห้องสวย!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์ 1 ห้องนอน ใกล้ BTS สะพานควาย สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨1 ห้องนอน34m2ชั้น 39฿22,000/เดือนUPDATE !
#SC13359 📌 เช่า | 🟦🟨เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน34m2ชั้น 26฿20,000/เดือนUPDATE !
🍀🍀🍀 Prime condo location 🚆ให้เช่า📌 เดอะไลน์ พหล-ประดิพัทธ์ (Line:@rent2022)BTS สะพานควาย ✨พร้อมเข้าอยู่🌼A110731 ห้องนอน34m2ชั้น 28฿21,000/เดือนUPDATE !
🍀🍀🍀 Prime condo location 🚆ให้เช่า📌 เดอะไลน์ พหล-ประดิพัทธ์ (Line:@rent2022)BTS สะพานควาย ✨พร้อมเข้าอยู่🌼A111911 ห้องนอน34.5m2ชั้น 39฿22,000/เดือนUPDATE !
Code: 26KJ2036 ให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)1 ห้องนอน34.5m2ชั้น 39฿22,000/เดือนUPDATE !
🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat 📍BTS สะพานควาย🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼1 ห้องนอน42m2ชั้น 6฿27,000/เดือนUPDATE !
🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼1 ห้องนอน34m2ชั้น 8฿16,000/เดือนUPDATE !
วิวหลักล้าน ชั้น 39! ☁️ THE LINE พหลฯ-ประดิพัทธ์ ห้องสวยพร้อมอยู่ แค่ลากกระเป๋ามาใบเดียวจบ ✨1 ห้องนอน34.522m2ชั้น 39฿22,000/เดือนUPDATE !
✨ห้องแต่งหรู ✨The Line Prahol-Pradipat 🏡 ห้องแต่งสวย , เฟอร์นิเจอร์ครบ //สอบถามเพิ่มเติมที่ LineOA : @assetrootz1 ห้องนอน34.5m2ชั้น 30฿18,000/เดือนUPDATE !
✨ห้องแต่งหรู ✨The Line Prahol-Pradipat 🏡 ห้องแต่งสวย , เฟอร์นิเจอร์ครบ //สอบถามเพิ่มเติมที่ LineOA : @assetrootz1 ห้องนอน27.5m2ชั้น 7฿15,900/เดือนUPDATE !
✨ห้องตรงปก ✨The Line Prahol-Pradipat 🏡 ห้องแต่งสวย , เฟอร์นิเจอร์ครบ //สอบถามเพิ่มเติมที่ LineOA : @assetrootz1 ห้องนอน35m2ชั้น 25฿18,000/เดือนUPDATE !
🔥ราคาพิเศษ🔥The Line Prahol-Pradipat 🏡ห้องสวย ชั้นสูง เฟอร์นิเจอร์ครับ //สอบถามเพิ่มเติมที่ LineOA : @assetrootz1 ห้องนอน34.5m2ชั้น 25+฿18,000/เดือนUPDATE !