🎯 Best Value Deal! ยูนิตหายาก Centric Ari Station ใกล้ Bts อารีย์
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5738047
เข้าชม :
เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น 23 พญาไท กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
BR038388 🎯 Best Value Deal! ยูนิตหายาก Centric Ari Station ใกล้ BTS อารีย์
Price 5 MB (148,xxx THB /sq.m)
Size 33.59 sq.m | 1 Bedroom 1 Bathroom
✅ จุดเด่นโครงการ (Project Highlights)
- Centric Ari Station พัฒนาโดย SC Asset
- คอนโด High-rise ใจกลางอารีย์ ติด BTS อารีย์
- ทำเลศักยภาพ เชื่อมต่อ CBD พหลโยธิน–วิภาวดี–สุขุมวิท
- ห้องฟังก์ชันลงตัว เหมาะสำหรับอยู่อาศัยจริง
- โครงการคุณภาพในย่านไลฟ์สไตล์ยอดนิยม คาเฟ่–ร้านอาหารครบ
- ห้องอเนกประสงค์
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- ที่จอดรถ
📍 สถานที่สำคัญใกล้เคียง (Location & Nearby)
- BTS อารีย์
- La Villa Ari
- Big C สะพานควาย
- ถนนพหลโยธิน
- ทางด่วน
รายละเอียด
- Centric Ari Station
- 5,000,000 (148,854 บาท/ตร.ม.)
- ตึก no
- 1 ห้องนอน
- no
- no
- 1x
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33.59 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

23 พญาไท กรุงเทพมหานคร
108 ประกาศเช่า
56 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น
#A124102 ✅ 28/10/68 ขายคอนโด Centric Ari Station📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน33m2ชั้น 18฿5,500,000UPDATE !
ขายพร้อมผู้เช่า !! Code C20230900151..........Centric Ari Station, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, วิวสวน, แต่งครบ, ราคาพิเศษ !!1 ห้องนอน33.9m2ชั้น 1-9฿5,000,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 11+, ห้องหายาก, ตกแต่งสไตล์มินิมอล, ครัวปิด !! 🔥 Code C20230900078...Centric Ari Station, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!1 ห้องนอน28.5m2ชั้น 11++฿4,300,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2695275)2 ห้องนอน52m2ชั้น 14฿7,950,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2208459)2 ห้องนอน47.16m2ชั้น -฿7,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2746449)1 ห้องนอน48.08m2ชั้น -฿8,034,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 1595487)1 ห้องนอน49.85m2ชั้น 9฿8,350,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 817690)2 ห้องนอน67m2ชั้น 21-30฿13,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2357607)1 ห้องนอน33.58m2ชั้น 12฿6,200,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2453667)1 ห้องนอน33m2ชั้น -฿5,300,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2417736)1 ห้องนอน33m2ชั้น -฿5,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2745848)1 ห้องนอน33m2ชั้น 15฿5,665,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 349 ประกาศ
ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipatมีคอนโดขาย 94 ประกาศ

4.7 กม.
4.2 กม.
3.1 กม.
3.8 กม.
2.2 กม.
5.1 กม.
2.6 กม.
5.8 กม.
3.5 กม.
2.4 กม.
4.2 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
0 กม.
3.2 กม.
3.6 กม.
5.6 กม.
2.3 กม.
2.8 กม.
2.9 กม.
6.2 กม.