P-47871 วิวเมืองสวย! EDGE Sukhumvit 23 ใกล้ BTS อโศก 7 ล้านบาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5883223

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-47871 วิวเมืองสวย! EDGE Sukhumvit 23 ใกล้ BTS อโศก 7 ล้านบาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 1/4
รูป P-47871 วิวเมืองสวย! EDGE Sukhumvit 23 ใกล้ BTS อโศก 7 ล้านบาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 2/4
รูป P-47871 วิวเมืองสวย! EDGE Sukhumvit 23 ใกล้ BTS อโศก 7 ล้านบาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 3/4
รูป P-47871 วิวเมืองสวย! EDGE Sukhumvit 23 ใกล้ BTS อโศก 7 ล้านบาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 4/4
ดูรูปทั้งหมด 4 รูป
7,000,000 (166,667 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 13
42 ตร.ม.

เอดจ์ สุขุมวิท 23 6 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

P-47871 คอนโด EDGE Sukhumvit 23 พร้อมวิวเมืองสวยงาม ชั้น 13 ขนาด 42 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ในราคาเพียง 7,000,000 บาท!

**จุดเด่น:**

*  ทำเลดีเยี่ยม ใกล้ BTS อโศก

*  วิวเมืองเปิดโล่ง สวยงาม

**เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า:**

*  เตียงนอนขนาดคิงไซส์ พร้อมชุดเครื่องนอนคุณภาพดี

*  โซฟาขนาดใหญ่ พร้อมโต๊ะกลาง

*  โต๊ะทานอาหารพร้อมเก้าอี้

*  ตู้เย็น

*  เครื่องซักผ้า

*  โทรทัศน์

*  เครื่องปรับอากาศ

การตกแต่งสไตล์โมเดิร์น พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที โครงการ EDGE Sukhumvit 23 มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน เช่น สระว่ายน้ำ ฟิตเนส และพื้นที่ส่วนกลาง

เดินทางสะดวกสบาย ใกล้ BTS อโศก, Terminal 21, โรงเรียนนานาชาติ NIST และ CBD (Central Business District)

  สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

  โทร: 085-592-2897

  Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

  E-mail: easythaihome@gmail.com

  Website: easythaihome.com

  Facebook: facebook.com/easythaihome

  ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • Edge Sukhumvit 23
  • 7,000,000 (166,667 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 13
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 42 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Edge Sukhumvit 23

6 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Edge Sukhumvit 23

462 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Edge Sukhumvit 23

168 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2 กม.

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ อโศก
IDEO Mobi Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ดิ เอส อโศก
The ESSE Asoke