#A12464 ✅ 24/1/69 ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5743598

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A12464 ✅ 24/1/69  ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/10
รูป #A12464 ✅ 24/1/69  ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/10
รูป #A12464 ✅ 24/1/69  ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/10
รูป #A12464 ✅ 24/1/69  ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/10
รูป #A12464 ✅ 24/1/69  ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/10
รูป #A12464 ✅ 24/1/69  ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/10
รูป #A12464 ✅ 24/1/69  ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/10
รูป #A12464 ✅ 24/1/69  ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/10
รูป #A12464 ✅ 24/1/69  ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/10
รูป #A12464 ✅ 24/1/69  ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
5,290,000 (176,333 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.

เอดจ์ สุขุมวิท 23 6 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A12464 ✅ 24/1/69

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23 

เอดจ์ สุขุมวิท 23

รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ

ชั้น 3 ขนาด 30 ตรม.

ราคาขาย 5.29 ล้านบาท

เครื่องใช้ไฟฟ้าภายในห้อง

- แอร์

- เครื่องทำน้ำอุ่น

- ตู้เย็น

- ทีวี

-ไมโครเวฟ

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Edge Sukhumvit 23
  • 5,290,000 (176,333 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
Edge Sukhumvit 23

6 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Edge Sukhumvit 23

467 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Edge Sukhumvit 23

169 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2 กม.

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ อโศก
IDEO Mobi Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ดิ เอส อโศก
The ESSE Asoke