For Sale🎊🎉 COBE Kaset-Sripatum
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5662726
เข้าชม :
โค้บบ์ เกษตร - ศรีปทุม จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
COBE Kaset-Sripatum
โค้บบ์ เกษตร-ศรีปทุม
รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ชั้น1-23 ขนาด 31 ตรม
ราคา 4.78 ลบ.
แผนที่
https://maps.app.goo.gl/EECWny5R6LNkmJGG9?g_st=ic
สนใจติดต่อ
โทร : 0632133317 ( สาขาพระราม9 )
โทร : 0979211009 ( สาขาเอกมัย )
Whatsapp : +6632133317
Line: @holtop (มีเครื่องหมาย @) https://lin.ee/Twh6YiW
วีแชท: holtopTH
สอบถามเพิ่มเติม/นัดดูห้องได้ที่แอดมินค่ะ
มีแอดมินคอยตอบตลอด24ชม.
COBE Kaset-Sripatum
1 Bedroom, 1 Bathroom
Floors 1-23, Size 31 sq m
Price 4.78 Million THB
Map
https://maps.app.goo.gl/EECWny5R6LNkmJGG9?g_st=ic
Contact Us
Tel: 0632133317 (Rama 9 Branch)
Tel: 0979211009 (Ekkamai Branch)
Whatsapp: +6632133317
Line: @holtop (include the @ symbol) https://lin.ee/Twh6YiW
WeChat: holtopTH
For more information/to schedule a viewing, please contact our admin.
Admin available 24
COBE Kaset-Sripatum
一室一卫
楼层:1-23层,面积:31平方米
价格:478万泰铢
地图
https://maps.app.goo.gl/EECWny5R6LNkmJGG9?g_st=ic
联系我们
电话:0632133317(Rama 9分店)
电话:0979211009(Ekkamai分店)
WhatsApp:+6632133317
Line:@holtop(请包含@符号)https://lin.ee/Twh6YiW
微信:holtopTH
如需了解更多信息或安排看房,请联系我们的管理员。
管理员24小时在线。
รายละเอียด
- COBE Kaset - Sripatum
- 4,780,000 (154,194 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1-23
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 31 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
107 ประกาศเช่า
56 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โค้บบ์ เกษตร - ศรีปทุม
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โค้บบ์ เกษตร-ศรีปทุม ใน ลาดยาว (ID 1343833)2 ห้องนอน46.8m2ชั้น 19฿9,237,500UPDATE !
Cobe Kaset–Sripatum: High Floor, Unblocked View, 0m from BTS 56745671 ห้องนอน24m2ชั้น 9฿3,391,753UPDATE !
ขายดาวน์ cobe เกษตร 1 ห้องนอน ห้องมุม ชั้น 11 วิวต้นไม้ 60814731 ห้องนอน30.64m2ชั้น 11฿3,900,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โค้บบ์ เกษตร – ศรีปทุม 19823741 ห้องนอน30.92m2ชั้น 18฿6,050,000UPDATE !
COBE เกษตร–ศรีปทุม อยู่สบาย เดินทางง่าย กับสตูดิโอ 24 ตร.ม. ติดรถไฟฟ้า1 ห้องนอน26m2ชั้น 5-10฿3,890,000NEW !
COBE เกษตร-ศรีปทุม คอนโดใหม่ 0 เมตร BTS บางบัว ใกล้ 2 มหาวิทยาลัย ม.เกษตรฯ และ ม.ศรีปทุม1 ห้องนอน24m2ชั้น 11-20฿3,730,000UPDATE !

ลงทุนคอนโดใกล้มหาลัย…ดีมานด์ชัด ปล่อยเช่/าง่าย ที่ COBE เกษตร–ศรีปทุม1 ห้องนอน26m2ชั้น 6-20฿3,890,000UPDATE !
COBE เกษตร–ศรีปทุม ราคาโปรโมชั่นจากโครงการฟรีค่าใช้จ่าย ณ วันโอน*1 ห้องนอน24m2ชั้น 11-20฿3,730,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

7.1 กม.

3.5 กม.
7.4 กม.
3.1 กม.
3.2 กม.
5.3 กม.
3.2 กม.
3.8 กม.
14.3 กม.
7.2 กม.
7.4 กม.
4.9 กม.
3.8 กม.
5.5 กม.
0 กม.
8.8 กม.
4.4 กม.
5.3 กม.
3.5 กม.
6.3 กม.
0 กม.
4.9 กม.
3.8 กม.
5.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ COBE Kaset - Sripatum
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง