COBE Kaset - Sripatum 2 bedrooms, for sale
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4283306
เข้าชม :
โค้บบ์ เกษตร - ศรีปทุม จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Discover spacious living at COBE Kaset-Sripatum! This 46.8 sqm, 2-bed, 2-bath unit is unfurnished, near BTS Bang Bua. Secure it for a starting price of 8,030,000. Your ideal home in the heart of convenience!
COBE Kaset - Sripatum
46.8 Sqm., 2 Bedrooms, 2 Bathrooms
Unfurnished
BTS Bang Bua
Sale start at 8,030,000
Please contact us for more details
HF-9662
MS7923
รายละเอียด
- COBE Kaset - Sripatum
- 8,030,000 (171,581 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 1x+
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 46.8 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
112 ประกาศเช่า
65 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โค้บบ์ เกษตร - ศรีปทุม
ขายดาวน์ โค้บบ์ เกษตร - ศรีปทุม ห้อง High ceilling ห้องมือ1 ใหม่พร้อมอยู่ โทร 082-389-9314 บู / Line : bubiezq1 ห้องนอน23.54m2ชั้น 6฿499,000UPDATE !
ขายดาวน์ cobe เกษตร 1 ห้องนอน ห้องมุม ชั้น 11 วิวต้นไม้ 60814731 ห้องนอน30.64m2ชั้น 11฿3,900,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โค้บบ์ เกษตร – ศรีปทุม 19823741 ห้องนอน30.92m2ชั้น 18฿6,050,000UPDATE !
ลงทุนคอนโดใกล้มหาลัย…ดีมานด์ชัด ปล่อยเช่/าง่าย ที่ COBE เกษตร–ศรีปทุม1 ห้องนอน26m2ชั้น 6-20฿3,890,000UPDATE !
COBE เกษตร–ศรีปทุม ราคาโปรโมชั่นจากโครงการฟรีค่าใช้จ่าย ณ วันโอน*1 ห้องนอน24m2ชั้น 11-20฿3,730,000UPDATE !
COBE เกษตร–ศรีปทุม อยู่สบาย เดินทางง่าย กับสตูดิโอ 24 ตร.ม. ติดรถไฟฟ้า1 ห้องนอน26m2ชั้น 5-10฿3,890,000UPDATE !
COBE เกษตร-ศรีปทุม คอนโดใหม่ 0 เมตร BTS บางบัว ใกล้ 2 มหาวิทยาลัย ม.เกษตรฯ และ ม.ศรีปทุม1 ห้องนอน24m2ชั้น 11-20฿3,730,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

7.1 กม.

3.5 กม.
7.4 กม.
5.3 กม.
3.1 กม.
3.2 กม.
3.2 กม.
3.8 กม.
14.3 กม.
7.2 กม.
7.4 กม.
4.9 กม.
3.8 กม.
5.5 กม.
0 กม.
8.8 กม.
3.5 กม.
4.4 กม.
5.3 กม.
6.3 กม.
0 กม.
4.9 กม.
3.8 กม.
5.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ COBE Kaset - Sripatum
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง