DL26050392 ขายคอนโด แอชตัน จุฬา - สีลม (Ashton Chula - Silom) ใกล้ MRT ส่ามย่าน พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6062512
เข้าชม :
แอชตัน จุฬา - สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26050392 ขายคอนโด แอชตัน จุฬา - สีลม (Ashton Chula - Silom) ใกล้ MRT ส่ามย่าน พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 31.5 ตรม.
-อาคาร ชั้น 46
****ราคา 8,000,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13
รายละเอียด
- Ashton Chula - Silom
- 8,000,000 (253,968 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 46
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 31.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
595 ประกาศเช่า
206 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
📌 ขายคอนโด แอชตัน จุฬา-สีลม อาคาร 1 ชั้น 46 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ MRT สามย่าน1 ห้องนอน31m2ชั้น 46฿8,000,000NEW !
🏙️ ยูนิตคุณภาพ รีบจองก่อนหลุด - Ashton Chula-Silom ใกล้ Mrt สามย่าน1 ห้องนอน26.5m2ชั้น 3x฿6,100,000UPDATE !
🏙️ยูนิตดี รีบจองก่อนหลุด - Ashton Chula-Silom ใกล้ Mrt สามย่าน1 ห้องนอน34.16m2ชั้น 5x฿7,500,000UPDATE !
🏙️ยูนิตคุณภาพ ทำเลสามย่าน - Ashton Chula-Silom ใกล้ Mrt สามย่าน1 ห้องนอน30.5m2ชั้น 3x฿7,250,000UPDATE !
🔥ยูนิตคุณภาพ! Ashton Chula-Silom ใจกลางย่าน CBD 🚆 ใกล้ Mrt สามย่าน1 ห้องนอน32.5m2ชั้น 1x฿6,999,000UPDATE !
🏙️ High-Floor,Panoramic City Views - Ashton Chula-Silom near MRT Sam Yan1 ห้องนอน31m2ชั้น 21-50฿7,000,000UPDATE !
📊 Prime CBD High-Demand Unit at Ashton Chula-Silom🚆 near Mrt Samyan1 ห้องนอน30.5m2ชั้น 2x฿6,990,000UPDATE !
🔥ยูนิตคุณภาพ! Ashton Chula-Silom ใจกลางย่าน CBD 🚆 ใกล้ Mrt สามย่าน1 ห้องนอน31m2ชั้น 2x฿6,990,000UPDATE !
🎉Special price ✨ ขายคอนโด Ashton Chula-Silom ชั้นสูง ตกแต่งครบ ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ MRT สามย่าน (SW001798)1 ห้องนอน33.5m2ชั้น 23฿7,725,000UPDATE !
🔥Hot Deal🔥 ขายคอนโด Ashton Chula-Silom ชั้นสูง แต่งครบ ทำเลดี เดินทางสะดวก(พร้อมผู้เช่า) - SW0020361 ห้องนอน32.5m2ชั้น 36฿7,600,000UPDATE !
ขาย Ashton Chula-Silom แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลดีใกล้ MRT สามย่าน (SW001077)1 ห้องนอน31.3m2ชั้น 12฿7,600,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง