คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน จุฬา - สีลม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2620893)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5778644
เข้าชม :
แอชตัน จุฬา - สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 34.16 ตารางเมตร ชั้น 53, โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางรัก ใกล้ BTS ศาลาแดง และ ใกล้ MRT สามย่านติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
พื้นที่ส่วนกลาง:
- สร้างเสร็จในปี 2018
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
--- PropertyScout ---
รายละเอียด
- Ashton Chula - Silom
- 7,500,000 (219,555 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 53
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 34.16 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
573 ประกาศเช่า
274 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
#A124151 ✅ 27/1/68 ขายคอนโด Ashton Chula - Silom 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน34.27m2ชั้น 35฿8,500,000UPDATE !
🏙️ ยูนิตคุณภาพ รีบจองก่อนหลุด - Ashton Chula-Silom ใกล้ Mrt สามย่าน1 ห้องนอน26.5m2ชั้น 3x฿6,100,000UPDATE !
🏙️ยูนิตดี รีบจองก่อนหลุด - Ashton Chula-Silom ใกล้ Mrt สามย่าน1 ห้องนอน34.16m2ชั้น 5x฿7,500,000UPDATE !
🏙️ยูนิตคุณภาพ ทำเลสามย่าน - Ashton Chula-Silom ใกล้ Mrt สามย่าน1 ห้องนอน30.5m2ชั้น 3x฿7,250,000UPDATE !
🔥ยูนิตคุณภาพ! Ashton Chula-Silom ใจกลางย่าน CBD 🚆 ใกล้ Mrt สามย่าน1 ห้องนอน32.5m2ชั้น 1x฿6,999,000UPDATE !
🏙️ High-Floor,Panoramic City Views - Ashton Chula-Silom near MRT Sam Yan1 ห้องนอน31m2ชั้น 21-50฿7,000,000UPDATE !
📊 Prime CBD High-Demand Unit at Ashton Chula-Silom🚆 near Mrt Samyan1 ห้องนอน30.5m2ชั้น 2x฿6,990,000UPDATE !
🔥ยูนิตคุณภาพ! Ashton Chula-Silom ใจกลางย่าน CBD 🚆 ใกล้ Mrt สามย่าน1 ห้องนอน31m2ชั้น 2x฿6,990,000UPDATE !

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน จุฬา - สีลม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 729787)2 ห้องนอน57m2ชั้น 16฿13,845,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน จุฬา - สีลม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 1735804)1 ห้องนอน33.7m2ชั้น 19฿8,480,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 333 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyanมีคอนโดขาย 197 ประกาศ

4.6 กม.
2.3 กม.
2.4 กม.
2.3 กม.
2.7 กม.
2.2 กม.
2.3 กม.
2.2 กม.
2.4 กม.
2.5 กม.
4.4 กม.
2.4 กม.
4.9 กม.
2.1 กม.
0 กม.
2.6 กม.
2.1 กม.
0 กม.
3.5 กม.
2.2 กม.
4.5 กม.
2.7 กม.
3 กม.
2.5 กม.
2.2 กม.
2.2 กม.
3.9 กม.
3.3 กม.
3.3 กม.
4.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
5.5 กม.
2.9 กม.
2.8 กม.
2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.5 กม.
2.2 กม.
2.2 กม.
3.9 กม.
3.3 กม.
3.3 กม.
4.8 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Ashton Chula - Silom
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง