DL25120477 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว (Lumpini Ville Nakhon In - Reverview) ใกล้ MRT แยกติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5657578

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL25120477 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว (Lumpini Ville Nakhon In - Reverview) ใกล้ MRT แยกติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 1/6
รูป DL25120477 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว (Lumpini Ville Nakhon In - Reverview) ใกล้ MRT แยกติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 2/6
รูป DL25120477 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว (Lumpini Ville Nakhon In - Reverview) ใกล้ MRT แยกติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 3/6
รูป DL25120477 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว (Lumpini Ville Nakhon In - Reverview) ใกล้ MRT แยกติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 4/6
รูป DL25120477 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว (Lumpini Ville Nakhon In - Reverview) ใกล้ MRT แยกติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 5/6
รูป DL25120477 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว (Lumpini Ville Nakhon In - Reverview) ใกล้ MRT แยกติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
1,500,000 (55,556 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 19
27 ตร.ม.

ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL25120477 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว (Lumpini Ville Nakhon In - Reverview) ใกล้ MRT แยกติวานนท์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 27 ตรม.
-อาคาร A ชั้น 19

****ราคา 1,500,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Admin (T2)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-19 19:01:16

รายละเอียด

  • Lumpini Ville Nakhon In - Reverview
  • 1,500,000 (55,556 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 19
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น
Centric Tiwanon Station

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Centric Tiwanon Station

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Tiwanon Station

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์
Supalai Vista @ Tiwanon Intersection

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์
Supalai Park Tiwanon

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ยูนิโอ เอช ติวานนท์
Unio H Tiwanon