A040002 Aspire Erawan Prime

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6005793

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป A040002 Aspire Erawan Prime - รูปที่ 1/6
รูป A040002 Aspire Erawan Prime - รูปที่ 2/6
รูป A040002 Aspire Erawan Prime - รูปที่ 3/6
รูป A040002 Aspire Erawan Prime - รูปที่ 4/6
รูป A040002 Aspire Erawan Prime - รูปที่ 5/6
รูป A040002 Aspire Erawan Prime - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
3,000,000 (92,879 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 27
32.3 ตร.ม.

แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Sale at Loss , best deal for an investment
Project : Aspire Erawan Prime
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 32.3 sqm
Selling Price : 3,000,000
Reference ID : A040002

--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com

------------------------------------

รายละเอียด

  • Aspire Erawan Prime
  • 3,000,000 (92,879 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 27
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32.3 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Aspire Erawan Prime

296 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย เอราวัณ
Aspire Erawan

0 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Erawan

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Erawan

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

logo โครงการ ทรอปิคาน่า บีทีเอส เอราวัณ
TROPICANA @ BTS Erawan

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ศูนย์ฝึกพาณิชย์นาวี

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

BTS ช้างเอราวัณ

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Aspire Erawan Prime

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (16)