A036029 Supalai Park Ekkamai - Thonglor
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6065583
เข้าชม :
ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - ทองหล่อ ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For Sale
Project : Supalai Park Ekkamai - Thonglor
Bedroom : 2 Bed
Bathroom : 1
Area size : 82 sqm
Selling Price : 5,790,000
Reference ID : A036029
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- Supalai Park Ekkamai - Thonglor
- 5,790,000 (70,610 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 10
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 82 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
89 ประกาศเช่า
74 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - ทองหล่อ
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัยปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ 19473461 ห้องนอน34.79m2ชั้น 41฿2,650,000UPDATE !
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ศุภาลัยปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ 56269321 ห้องนอน34.5m2ชั้น 19฿2,900,000UPDATE !
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ศุภาลัยปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ 53785681 ห้องนอน34.5m2ชั้น 9฿2,800,000UPDATE !
P-88354 🏢ต้องการขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ New Phetchaburi Alley, Bang Kapi, Huai Khwang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-28972 ห้องนอน72m2ชั้น 19฿6,000,000UPDATE !
ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - ทองหล่อ BTS-เอกมัย บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-19800 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน150m2ชั้น 30฿13,300,000UPDATE !
DL26010675 ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - ทองหล่อ (Supalai Park Ekkamai - Thonglor) ใกล้ ARL รามคำแหง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน54.3m2ชั้น 38฿4,500,000UPDATE !
DL26010673 ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - ทองหล่อ (Supalai Park Ekkamai - Thonglor) ใกล้ ARL รามคำแหง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc2 ห้องนอน82.57m2ชั้น 40฿5,390,000UPDATE !
DL26010698 ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - ทองหล่อ (Supalai Park Ekkamai - Thonglor) ใกล้ ARL รามคำแหง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน68m2ชั้น 42฿6,000,000UPDATE !
DL26010669 ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - ทองหล่อ (Supalai Park Ekkamai - Thonglor) ใกล้ ARL รามคำแหง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc1 ห้องนอน54.5m2ชั้น 32฿3,790,000UPDATE !