🍃OwRita040825🍃 ขายคอนโด Rhythm Ekkamai ✅✅ราคาต่ำกว่าตลาดมากกกก✅✅
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5305033
เข้าชม :
ริทึ่ม เอกมัย วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🍃OwRita040825🍃
ขายคอนโด Rhythm Ekkamai
✅✅ราคาต่ำกว่าตลาดมากกกก✅✅
รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
ชั้น8 ตึก1 ขนาด80.03 ตรม
✨ราคาใหม่ ถูกมากกก 12.5 ล้านบาท
ค่าใช้จ่ายวันโอนคนละครึ่ง
สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือต้องการเลือกชม Condo หรือบ้านเพิ่มเติม ติดตามได้ที่ เพจ
#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโดByNanNawiya0654199292
หรือ Timeline ของ K.แนน ได้เลยค่ะ เรามีห้องใหม่มา update ทุกวัน
ถ้าโทรมาไม่รับสาย Add line พร้อมแนบรูปห้องที่ดูไว้ มานะคะ
ติดต่อ แนน
📲 0914159415
📲 / 💚 :0654199292
💚Line @nawiya
#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโด
#ฝากขายฝากซื้อ #บ้านมือสอง #คอนโดมือสอง #ขายคอนโดรีโนเวท #ขายบ้าน #รีโนเวทคอนโด
รายละเอียด
- Rhythm Ekkamai
- 12,500,000 (156,191 บาท/ตร.ม.)
- ตึก 1
- 2 ห้องนอน
- 8
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 80.03 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
379 ประกาศเช่า
130 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ริทึ่ม เอกมัย
🔥 สำหรับขาย !! ครัวปิด,🔥 Code C20250700013..........Rhythm Ekkamai, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ชั้นสูง, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣2 ห้องนอน80.03m2ชั้น 5-15฿12,500,000UPDATE !

ขายคอนโด : ราคาต่ำกว่าตลาด คอนโด Rhythm Ekkamai (บีทีเอสเอกมัย) (Rt-01)2 ห้องนอน80.03m2ชั้น 8฿13,500,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด รึทึ่ม เอกมัย BTS-เอกมัย คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-137967 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥3 ห้องนอน120m2ชั้น 30฿28,500,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด รึทึ่ม เอกมัย BTS-เอกมัย คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-111381 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน70m2ชั้น 7฿9,900,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

0 กม.
2.9 กม.
2.6 กม.
2.8 กม.
5.4 กม.
2.5 กม.
0 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3.7 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2.8 กม.
2.9 กม.
3.3 กม.
2.3 กม.
2.6 กม.
0 กม.
2.4 กม.
2.5 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.5 กม.
3.7 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2.8 กม.
2.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Rhythm Ekkamai
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ขายด่วน คอนโด 2 ห้องนอน Taka Haus เอกมัย ราคาดี 7.88 ล้าน ลงทุนคุ้ม - [U6024424]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202604/20260423/gLvHsCj6vCd1gU6RoyLz.jpg?width=486&height=360)

![ราคาดีที่สุด! คอนโด 2 ห้องนอน Noble Reveal ใกล้ BTS เอกมัย 200 ม. รีโนเวทใหม่ สไตล์มินิมอลหรู ทำเลสุขุมวิท–ทองหล่อ [U1985457]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260219/rdL61KmmmXN4TTLY4vic.jpg?width=486&height=360)