🎯 2 ห้องนอน รีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่ Centric Ari Station ใกล้ Bts อารีย์
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5880567
เข้าชม :
เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น 23 พญาไท กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
BR071501 🎯 2 ห้องนอน รีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่ Centric Ari Station ใกล้ Bts อารีย์
Price 6.99 MB (140,xxx THB /sq.m)
Size 49.72 sq.m | 2 Bedroom 1 Bathroom
✅ จุดเด่นโครงการ (Project Highlights)
- Centric Ari Station พัฒนาโดย SC Asset
- คอนโด High-rise ใจกลางอารีย์ ติด BTS อารีย์
- ทำเลศักยภาพ เชื่อมต่อ CBD พหลโยธิน–วิภาวดี–สุขุมวิท
- ห้องฟังก์ชันลงตัว เหมาะสำหรับอยู่อาศัยจริง
- โครงการคุณภาพในย่านไลฟ์สไตล์ยอดนิยม คาเฟ่–ร้านอาหารครบ
- ห้องอเนกประสงค์
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- ที่จอดรถ
📍 สถานที่สำคัญใกล้เคียง (Location & Nearby)
- BTS อารีย์
- La Villa Ari
- Big C สะพานควาย
- ถนนพหลโยธิน
- ทางด่วน
Call Now : 02-258-8189
Line : @condorentbkk
FB : The Bangkok Residence
X : @BR_bkkresidence
Website : The Bangkok Residence
IG : TheBangkokResidence
TikTok : the.bangkok.residence
#คอนโด #คอนโดให้เช่า #คอนโดปล่อยเช่า #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดมือสอง #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #condo #condoforrent #thebangkokresidence #thebkkresidence
รายละเอียด
- Centric Ari Station
- 6,990,000 (140,587 บาท/ตร.ม.)
- ตึก no
- 2 ห้องนอน
- no
- no
- 2x
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 49.72 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

23 พญาไท กรุงเทพมหานคร
95 ประกาศเช่า
56 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น
🔺 ขายคอนโด เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 49 ตรม ใกล้ ธนาคารกสิกรไทย สาขาสำนักงานใหญ่พหลโยธิน2 ห้องนอน49m2ชั้น 29฿6,990,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 49 ตรม ใกล้ ธนาคารกสิกรไทย สาขาสำนักงานใหญ่พหลโยธิน2 ห้องนอน49m2ชั้น 29฿6,990,000UPDATE !
🎯 Best Value Deal! ยูนิตหายาก Centric Ari Station ใกล้ Bts อารีย์1 ห้องนอน33.59m2ชั้น 1x฿5,000,000UPDATE !
🎯 Best Value ! ห้องสวย ยูนิตหายาก Centric Ari Station ใกล้ Bts อารีย์2 ห้องนอน49.67m2ชั้น 2x฿7,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 1595487)1 ห้องนอน49.85m2ชั้น 9฿8,350,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น ใกล้ BTS อารีย์ (ID 817690)2 ห้องนอน67m2ชั้น 21-30฿13,900,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 49 ตรม ใกล้ ธนาคารกสิกรไทย สาขาสำนักงานใหญ่พหลโยธิน2 ห้องนอน49m2ชั้น 29฿6,990,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-128430 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน28m2ชั้น 6฿3,800,000UPDATE !
ขายคอนโด เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น BTS-อารีย์ สามเสนใน เขต พญาไท กรุงเทพ CX-146559 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน49.72m2ชั้น 29฿6,990,000UPDATE !
DL26030633 ขายคอนโด เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น (Centric Ari Station) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi2 ห้องนอน49.72m2ชั้น 29฿6,990,000UPDATE !
DL25100704 ขายคอนโด เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น (Centric Ari Station) ใกล้ BTS อารีย์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll1 ห้องนอน33m2ชั้น 18฿5,500,000UPDATE !
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-250409162 ห้องนอน49.67m2ชั้น 25-30฿7,500,000UPDATE !