🏙️พร้อมเข้าอยู่! IDEO Q Siam-Ratchathewi ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน | BTS ราชเทวี🏢

ให้เช่า
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6072673

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏙️พร้อมเข้าอยู่! IDEO Q Siam-Ratchathewi ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน | BTS ราชเทวี🏢 - รูปที่ 1/11
รูป 🏙️พร้อมเข้าอยู่! IDEO Q Siam-Ratchathewi ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน | BTS ราชเทวี🏢 - รูปที่ 2/11
รูป 🏙️พร้อมเข้าอยู่! IDEO Q Siam-Ratchathewi ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน | BTS ราชเทวี🏢 - รูปที่ 3/11
รูป 🏙️พร้อมเข้าอยู่! IDEO Q Siam-Ratchathewi ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน | BTS ราชเทวี🏢 - รูปที่ 4/11
รูป 🏙️พร้อมเข้าอยู่! IDEO Q Siam-Ratchathewi ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน | BTS ราชเทวี🏢 - รูปที่ 5/11
รูป 🏙️พร้อมเข้าอยู่! IDEO Q Siam-Ratchathewi ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน | BTS ราชเทวี🏢 - รูปที่ 6/11
รูป 🏙️พร้อมเข้าอยู่! IDEO Q Siam-Ratchathewi ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน | BTS ราชเทวี🏢 - รูปที่ 7/11
รูป 🏙️พร้อมเข้าอยู่! IDEO Q Siam-Ratchathewi ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน | BTS ราชเทวี🏢 - รูปที่ 8/11
รูป 🏙️พร้อมเข้าอยู่! IDEO Q Siam-Ratchathewi ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน | BTS ราชเทวี🏢 - รูปที่ 9/11
รูป 🏙️พร้อมเข้าอยู่! IDEO Q Siam-Ratchathewi ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน | BTS ราชเทวี🏢 - รูปที่ 10/11
รูป 🏙️พร้อมเข้าอยู่! IDEO Q Siam-Ratchathewi ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน | BTS ราชเทวี🏢 - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป

55,000/ เดือน

2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
53 ตร.ม.

ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ASC-PH-R222

Project : IDEO Q Siam-Ratchathewi

Type : 2b2b

Size : 53 Sq.m.

Fully Furnished พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า

🔹ที่จอดรถส่วนตัว 1 คัน

สถานที่สำคัญใกล้เคียง

BTS ราชเทวี 390 ม.

BTS พญาไท : 800 ม.

Airport Rail Link พญาไท : 800 ม.

ท่าเรือประตูน้ำ : 750 ม.

ท่าเรือสะพานหัวช้าง : 800 ม.

7-11 : 100 ม.

พันธุ์ทิพย์พลาซ่า : 350 ม.

Siam Paragon : 600 ม.

แพลตตินั่ม : 600 ม.

ประตูน้ำเซ็นเตอร์ : 600 ม.

Siam Center : 650 กม.

Siam Discovery : 700 ม.

The Palladium : 800 ม.

Siam Square : 850 ม.

The Market : 950 กม.

Central World : 1 กม.

Big C ราชดำริ : 1 กม.

Gaysorn Village : 1.1 กม.

มาบุญครอง : 1.2 กม.

สไมล์สแควร์ : 1.3 กม.

Central ชิดลม : 1.7 กม.

Central Embassy : 2 กม.

อัมรินทร์พลาซ่า : 2 กม.

Center One : 2.6 กม.

Century : 3 กม.

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย : 3 กม.

----------------------------------------

You can inbox or DM to ask for more information, it’s my pleasure to provide.

For more information / Viewing appointment:

☎️Tel : 062-776-4556

📚 WhatsApp : +6662-776-4556

🗂️ LINE ID : @asset2568

📑 LINE : https://lin.ee/JVBzR91

💌 FB : https://www.facebook.com/AssetStationn

💫 Tiktok : https://www.tiktok.com/@asset_stationn

🖥️ Website :https://www.asset-station.com/

#IDEOQSiamRatchathewi #IDEOQSiam #คอนโดสยาม #คอนโดราชเทวี #คอนโดพญาไท #คอนโดใกล้BTS #BTSราชเทวี #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใจกลางเมือง #คอนโดCBD #LuxuryCondo #คอนโดหรู #ModernCondo #CityCondo #คอนโดวิวเมือง #คอนโดส่วนกลางสวย #คอนโดส่วนกลางครบ #SkyPool #Fitness #SkyLounge #CoWorkingSpace #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดพร้อมเฟอร์ #คอนโดแต่งสวย #ห้องสวย #รีวิวคอนโด #อสังหาริมทรัพย์ #ลงทุนอสังหา #คอนโดลงทุน #คอนโดปล่อยเช่า #คอนโดน่าลงทุน #คอนโดปล่อยเช่าง่าย #ExpatCondo #คอนโดต่างชาติ #ขายคอนโด #เช่าคอนโด #ซื้อคอนโด #BangkokCondo #CondoBangkok #ThailandProperty #PropertyThailand #RatchathewiCondo #SiamCondo #PhayathaiCondo #AnandaDevelopment #คอนโดอนันดา #คอนโดใกล้SiamParagon #คอนโดใกล้MBK #คอนโดใกล้CentralWorld #คอนโดใกล้Pratunam #คอนโดใกล้แพลทินัม #คอนโดใกล้จุฬา #คอนโดใกล้สยามสแควร์ #คอนโดใกล้ออฟฟิศ #คอนโดคนทำงาน #คอนโดนักศึกษา #คอนโดทำเลทอง #คอนโดกลางเมือง #คอนโดใกล้ร้านอาหาร #คอนโดใกล้คาเฟ่ #คอนโดใกล้ห้าง #คอนโดใกล้แหล่งช้อปปิ้ง #คอนโดใกล้ทางด่วน #คอนโดเดินทางสะดวก #คอนโดใกล้AirportRailLink #คอนโดใกล้พญาไท #คอนโดวิวสวย #HighRiseCondo #UrbanLiving #LuxuryLiving #BangkokLifestyle #ModernLifestyle #คอนโดสำหรับอยู่เอง #คอนโดสำหรับลงทุน #คอนโดฮิต #คอนโดยอดนิยม #คอนโดราคาดี #คอนโดราคาคุ้ม #คอนโดใกล้BTSราชเทวี #PrimeLocation #CBDกรุงเทพ #SiamLifestyle #RatchathewiLifestyle #ModernLuxuryCondo #IdeoQ #IdeoByAnanda #ใจกลางสยาม #CityLiving #LuxuryProperty #ExclusiveCondo #EliteLiving

รายละเอียด

  • IDEO Q Siam - Ratchathewi
  • 55,000/ เดือน

  • 2 เดือน
  • 1 เดือน
  • 2 ห้องนอน
  • 30-35
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 53 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศเช่าในโครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 444 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 163 ประกาศ

logo โครงการ ดิ แอดเดรส ชิดลม
The Address Art Deco Chidlom

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
IDEO Q Ratchathewi

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี
THE LINE Ratchathewi

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม รางน้ำ
Rhythm Rangnam

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว พญาไท
IDEO Q Phayathai

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

วิทยาลัยมิชชั่น

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

สถาบันเทคโนโลยีปทุมวัน

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

รร.ศรีอยุธยา

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

รร.พญาไท

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

รร.อำนวยศิลป์

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

รร.วัดปทุมวนาราม

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รพ.พญาไท 1

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รพ.สถาบันโรคไตภูมิราชนครินทร์

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.เดชา

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

รพ.มิชชั่น กรุงเทพฯ

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

สยามเซ็นเตอร์

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

เซ็นทรัลเวิลด์

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

เซ็นทรัล ชิดลม

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

ประตูน้ำเซ็นเตอร์

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

สยามพารากอน

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

พันธุ์ทิพย์ พลาซ่า

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

บิ๊กซี ราชดำริ

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

สยามดิสคัฟเวอรี่

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

อนุสาวรีย์ชัยฯ

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ประตูน้ำ

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

ล้ง 1919

4.6 กม.

เดอะ มาร์เก็ต แบงคอก

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

อาคารกีฬานิมิบุตร

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

BTS พญาไท

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

BTS ราชเทวี

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

แอร์พอร์ต ลิงค์ ราชปรารภ

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รพ.พญาไท 1

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รพ.สถาบันโรคไตภูมิราชนครินทร์

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.เดชา

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

รพ.มิชชั่น กรุงเทพฯ

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ IDEO Q Siam - Ratchathewi

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศเช่าทั้งหมด (321)
ยังไม่เจอประกาศ ในไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวีที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ดีลแรงสุขุมวิท 11 คอนโดหรู 2 ห้องนอน ต่ำกว่าตลาด ใจกลาง CBD - [U6210404]
    ขายคอนโด
    ดีลแรงสุขุมวิท 11 คอนโดหรู 2 ห้องนอน ต่ำกว่าตลาด ใจกลาง CBD - [U6210404]
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿12,990,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    63 ตร.ม.
    ชั้น 5
  • เจ้าของขายเอง ไม่รับนายหน้า ราคาดีทำเลดีย่านอโศกดินแดง A Space Asoke Ratchada
    ขายคอนโด
    เจ้าของขายเอง ไม่รับนายหน้า ราคาดีทำเลดีย่านอโศกดินแดง A Space Asoke Ratchada
    ดินแดง กรุงเทพมหานคร
    ฿3,200,000
    2 นอน
    2 น้ำ
    52.1 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • คอนโด The Address Chidlom 2 ห้องนอน วิวเมืองสวน ราคาต่ำกว่าตลาด - U5827702
    ขายคอนโด
    คอนโด The Address Chidlom 2 ห้องนอน วิวเมืองสวน ราคาต่ำกว่าตลาด - U5827702
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿10,048,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    72.28 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan -  U647840
    ขายคอนโด
    ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan - U647840
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿8,600,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    ชั้น 13
  • 87.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ
    ขายคอนโด
    87.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿9,850,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    87 ตร.ม.
    ชั้น 14
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พรีน บาย แสนสิริ ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2011538)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พรีน บาย แสนสิริ ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2011538)
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿11,960,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    54 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พญาไทเพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พญาไท (ID 2016240)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พญาไทเพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พญาไท (ID 2016240)
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿10,200,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    90.54 ตร.ม.
    ชั้น 21
    พญาไทเพลส

    34 ประกาศ

  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิวตัน ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2284208)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิวตัน ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2284208)
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿15,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    118 ตร.ม.
    ชั้น 21
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โรงแรม หรรษา ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1395574)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โรงแรม หรรษา ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1395574)
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿13,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    130 ตร.ม.
    ชั้น 23
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม รางน้ำ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 1513011)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม รางน้ำ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 1513011)
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿12,900,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    56.8 ตร.ม.
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย เอลีท พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 1841325)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย เอลีท พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 1841325)
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿11,499,999
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    106 ตร.ม.
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ ไอดี อโศก-รัชดา ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 1846396)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ ไอดี อโศก-รัชดา ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 1846396)
    ดินแดง กรุงเทพมหานคร
    ฿9,900,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    68 ตร.ม.
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2324567)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 2324567)
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿11,450,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    55 ตร.ม.
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสินธร ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1268485)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสินธร ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1268485)
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿38,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    3 น้ำ
    168 ตร.ม.
    ชั้น 5
    บ้านสินธร

    71 ประกาศ

  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • Ashton chula-silom | 55,000| for rent    2 Bed 1 Bath  ขนาด 57.5 ตร.ม
    เช่าคอนโด
    Ashton chula-silom | 55,000| for rent 2 Bed 1 Bath ขนาด 57.5 ตร.ม
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    57.5 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • 🏙️✨ปล่อยเช่า Culture Chula ห้อง Duplex ใกล้ MRT สามย่าน contact Line : @oraphassets
    เช่าคอนโด
    🏙️✨ปล่อยเช่า Culture Chula ห้อง Duplex ใกล้ MRT สามย่าน contact Line : @oraphassets
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    55 ตร.ม.
  • 47 sqm high floor condo Lumpini Suite Phetchaburi-Makkasan Bangkok
    เช่าคอนโด
    47 sqm high floor condo Lumpini Suite Phetchaburi-Makkasan Bangkok
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿26,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    47 ตร.ม.
    ชั้น 26
  • Life one wireless☎️ 2 bed 1 bath 38 sqm ‼️only 20K/ month ‼️fully furnished 🔆✅
    เช่าคอนโด
    Life one wireless☎️ 2 bed 1 bath 38 sqm ‼️only 20K/ month ‼️fully furnished 🔆✅
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿20,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    38 ตร.ม.
    ชั้น 10
  •  เอ็กซ์ที พญาไท 🍁(XT PHAYATHAI) ใกล้ BTS พญาไท 🍁โทร 095-2465879
    เช่าคอนโด
    เอ็กซ์ที พญาไท 🍁(XT PHAYATHAI) ใกล้ BTS พญาไท 🍁โทร 095-2465879
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿34,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    60 ตร.ม.
    ชั้น 38
  • 🛋️💗Noble Ploenchit💗มีลิฟท์ส่วนตัว🛋️  2 ห้องนอน 100 ตร.ม เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่🔥🔥 ID LINE: @471ovhib 📲
    เช่าคอนโด
    🛋️💗Noble Ploenchit💗มีลิฟท์ส่วนตัว🛋️ 2 ห้องนอน 100 ตร.ม เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่🔥🔥 ID LINE: @471ovhib 📲
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿87,000 / เดือน
    2 นอน
    1 น้ำ
    100 ตร.ม.
    ชั้น 28
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 513434)
    เช่าคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอดเดรส สยาม ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 513434)
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿28,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    58 ตร.ม.
    ชั้น 18
  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by