ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 🌟PN-00007420🌟
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5746224
เข้าชม :
ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🛌 สตูดิโอ
🚿 1 ห้องน้ำ
🏬 ชั้น 27
📏 ขนาดห้อง 26 ตร.ม.
ขายราคา 3.81 ล้านบาท
💸 ค่าโอนคนละครึ่ง
♻️ รวมค่าคอมมิชชั่น
📍 ไลฟ์ อโศก – พระราม 9 เดินทางสะดวก ระยะทาง 350 เมตร หรือประมาณ เดิน 6 นาที จาก MRT พระราม 9
ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 150 เมตร จากคอนโด
🛒 ร้านค้าใกล้เคียง
เซเว่น อีเลฟเว่น - 160 เมตร (เดิน 2 นาที)
สตาร์บัคส์ แอชตัน รามา 9 – 450 เมตร (เดิน 5 นาที)
ฟอร์จูนทาวน์ - 700 เมตร (เดิน 8 นาที)
เซ็นทรัล พระราม 9 - 950 เมตร (เดิน 10 นาที)
โลตัส ฟอร์จูน - 1 กิโลเมตร (เดิน 11 นาที)
รายละเอียด
- Life Asoke - Rama 9
- 3,810,000 (146,538 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 207
- 27
- ใต้
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1226 ประกาศเช่า
293 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9

💥SL-7386💥ขายคอนโด ราคาดี ไลฟ์ อโศก - พระราม 9👉แอดไลน์ @mastercondo1 ห้องนอน27.5m2ชั้น 8฿3,790,000UPDATE !
💥SL-4612💥ด่วนนมาก ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 👉แอดไลน์ @primahome1 ห้องนอน32m2ชั้น 12฿4,490,000UPDATE !
💥SL-9374💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไลฟ์ อโศก - พระราม 9👉แอดไลน์ @seecondo1 ห้องนอน32m2ชั้น 40฿4,500,000UPDATE !
💥SL-9413💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไลฟ์ อโศก - พระราม 9👉สนใจโทร.080-651-88531 ห้องนอน28m2ชั้น 14฿3,750,000UPDATE !
💥SL-9374💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ไลฟ์ อโศก - พระราม 9👉สนใจโทร.080-651-88531 ห้องนอน32m2ชั้น 40฿4,200,000UPDATE !
SC0458💛ขายโครงการ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛1 ห้องนอน32m2ชั้น 40฿4,200,000UPDATE !
SC0476💛ขายโครงการ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛28m2ชั้น 20฿3,900,000UPDATE !
ขายด่วน 📍 Life Asoke - Rama 9 📍 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องสวย บิ้วอินครบ ใกล้ certral rama 92 ห้องนอน59m2ชั้น 14฿9,200,000UPDATE !
ขายด่วน ✨ Life Asoke - Rama 9 ✨ ทิศใต้ลมดี ไม่บล็อควิว แต่งสวยสไตล์ Minimal เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ1 ห้องนอน28m2ชั้น 14฿3,790,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
3.4 กม.
4.3 กม.
2.2 กม.
3.3 กม.
2.9 กม.
4 กม.
3.1 กม.
5.5 กม.
3.6 กม.
3.6 กม.
2.2 กม.
3.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.