🏠 ให้เช่าบ้าน : Golden Neo Sukhumvit - Lasalle (โกลเด้น นีโอ สุขุมวิท - ลาซาล) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-H864
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5877615
เข้าชม :
โกลเด้น นีโอ สุขุมวิท - ลาซาล เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
🏠 ให้เช่าบ้าน : Golden Neo Sukhumvit - Lasalle (โกลเด้น นีโอ สุขุมวิท - ลาซาล)
รหัสทรัพย์ | LNP-H864
============= =============
💸 ราคาเช่า: 75,000 บาท/เดือน
🌑 ขนาดพื้นที่ดิน 40 ตร.ว.
🌑 ขนาดพื้นที่ใช้สอย 165 ตร.ม.
🌑 จำนวนห้อง: 4 ห้องนอน | 4 ห้องน้ำ
🌑 จำนวนชั้น 2 ชั้น | พื้นที่จอดรถ 2 คัน
🌑 ประกัน 2 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน
🌑 สัญญาเช่า 1 ปี
บ้านจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent
============= =============
📲 สนใจบ้านนี้? ง่ายมาก!
ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty
📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้
💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูบ้านได้เลย!
🆔 Line ID: @517bqxft (มี @ ด้วยนะค่ะ)
👉 คลิกลิ้งที่นี่:
https://lin.ee/xY4mx75
☎️ คุณบัส : 094-032-1003
============= =============
📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี
📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้
📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม
👉 คลิกดู
https://www.tiktok.com/@lnpteam
ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี
ได้ที่ 👉
https://www.facebook.com/lorngernproperty/
============= =============
🔖 #เช่าบ้าน #ให้เช่าบ้าน #บ้านเช่า #บ้าน #บ้านให้เช่า #บ้านเดี่ยว #ทาวน์โฮม #บ้านแฝด #บ้านพร้อมเฟอร์ #ทาวน์โฮมพร้อมเฟอร์ #บ้านเดี่ยวพร้อมเฟอร์ #บ้านพร้อมอยู่ #บ้านตกแต่งครบ #บ้านเช่าราคาถูก #บ้านหรู #บ้านใกล้รถไฟฟ้า #บ้านใกล้เมือง
รายละเอียด
- Golden Neo Sukhumvit - Lasalle
- 75,000/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 2 ชั้น
- 4 ห้องนอน
- 4 ห้องน้ำ
- 40 ตร.ว.
- 165 ตร.ม.
- 2 คัน
สิ่งอำนวยความสะดวก

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
66 ประกาศเช่า
6 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
NearbyListingList:FOR_RENT_TRIAL
เช่าบ้าน โกลเด้น นีโอ สุขุมวิท - ลาซาล สำโรงเหนือ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ CX-144359 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅42 ตร.วา2 ชั้น฿85,000/เดือนUPDATE !
เช่าบ้าน โกลเด้น นีโอ สุขุมวิท - ลาซาล สำโรงเหนือ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ CX-147877 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅40 ตร.วา2 ชั้น฿53,000/เดือนUPDATE !
เช่าบ้าน โกลเด้น นีโอ สุขุมวิท - ลาซาล สำโรงเหนือ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ CX-138444 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅35.7 ตร.วา2 ชั้น฿50,000/เดือนUPDATE !
เช่าบ้าน โกลเด้น นีโอ สุขุมวิท - ลาซาล สำโรงเหนือ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ CX-121087 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅70 ตร.วา2 ชั้น฿80,000/เดือนUPDATE !
บ้าน 4-ห้องนอน ที่ โกลเด้น นีโอ สุขุมวิท-ลาซาล ใกล้ BTS สำโรง (ID 1737338)36 ตร.วา1 ชั้น฿75,000/เดือนUPDATE !
ND0177 ปล่อยเช่าบ้านเดี่ยว โครงการ โกลเด้น นีโอ สุขุมวิท–ลาซาล (สุขุมวิท 113)999 ตร.วา2 ชั้น฿53,000/เดือนUPDATE !
🏡#PT2410_202 🏡𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 6️⃣8️⃣k.🔥🔥 #ใกล้BTSสายสุขุมวิท ✨#ว่างนัดชมได้โครงการ : โกลเด้นนีโอสุขุมวิทลาซาล36 ตร.วา2 ชั้น฿68,000/เดือนUPDATE !
#A124433 ✅ 10/2/69 ให้เช่าบ้านเดี่ยว Golden Neo Sukhumvit-Lasalle📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ตร.วา2 ชั้น฿53,000/เดือนUPDATE !
🏠บ้านเดี่ยวแต่งหรู โครงการ Golden Neo Sukhumvit–Lasalle พื้นที่เยอะ แต่งครบพร้อมเข้าอยู่✨35 ตร.วา2 ชั้น฿53,000/เดือนUPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
6.4 กม.
มีบ้านเช่า 15 ประกาศ
บ้านเดี่ยว วิทยาลัยพณิชยการบางนามีบ้านเดี่ยว 16 ประกาศ
5.4 กม.
2.3 กม.
0 กม.
0 กม.
2.5 กม.
4.6 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Golden Neo Sukhumvit - Lasalle
จำนวนห้องนอน
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายบ้านแฝดในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าบ้านแฝดในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง