ให้เช่าLife สุขุมวิท62 - 1นอน 35ตรม. ชั้น5 - Line:@hac55
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6072596
เข้าชม :
18,000/ เดือน
ไลฟ์ สุขุมวิท 62 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
-------------------------------------------------
ให้เช่าLife สุขุมวิท62 - 1นอน 35ตรม. ชั้น5 - Line:@hac55
-------------------------------
สนใจติดต่อสอบถาม : 092-542-8782 K.แฮค
Line Official: @hac55 (มี @ ด้วยครับ)
หรือกดลิ้งค์ https://lin.ee/Rhg71ILt
รับฝากขาย-ปล่อยเช่า คอนโด บ้าน ทาวน์เฮ้าส์ อาคารพาณิชย์
-------------------------------
*เดินทางสะดวก 200m. BTS บางจาก และใกล้จุดขึ้นลงทางด่วนด่านสุขุมวิท62
Fully Furnished
TV
ตู้เย็น
Microwave
เตาไฟฟ้า+เครื่องดูดควัน
เครื่องซักผ้า
แอร์ 2 เครื่อง
เครื่องทำน้ำอุ่น
สัญญาขั้นต่ำ 1ปี
ค่าเช่า 18,000 บาท/เดือน (มัดจำ 2เดือน และจ่ายล่วงหน้า 1เดือน)
รายละเอียด
- Life Sukhumvit 62
18,000/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 1 ห้องนอน
- 5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
228 ประกาศเช่า
74 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 62
🎯 ให้เช่า ห้องสวยแต่งครบ Life Sukhumvit 62 มีเครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมอยู่1 ห้องนอน32m2ชั้น 15฿14,000/เดือนUPDATE !
***ให้เช่าห้องสภาพดี ราคาปล่อยเช่า 13,000 บาทต่อเดือน 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30 ตร.ม. ชั้น 8 เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่1 ห้องนอน30m2ชั้น 8฿13,000/เดือนUPDATE !
🟢For Rent🟢 ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ห้องสวย เฟอร์ครบ!📱ADD LINE @519honhd (ตอบ ⚡ 24 Hr) AV312🎉1 ห้องนอน38m2ชั้น 11฿18,900/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2609667)2 ห้องนอน65m2ชั้น 25฿35,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2654406)2 ห้องนอน68m2ชั้น -฿35,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 619897)2 ห้องนอน50m2ชั้น 10฿35,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2680943)2 ห้องนอน68m2ชั้น 21฿35,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2149992)2 ห้องนอน50m2ชั้น 12฿28,000/เดือนNEW !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2881409)1 ห้องนอน39m2ชั้น 17฿22,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2578604)1 ห้องนอน35m2ชั้น 23฿25,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 1973123)1 ห้องนอน42m2ชั้น 10฿20,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก (ID 2072296)1 ห้องนอน39m2ชั้น 19฿22,000/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 481 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

2.2 กม.

3.3 กม.
7.2 กม.
3.3 กม.
4.2 กม.
3.8 กม.
2.1 กม.
5.7 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.5 กม.
6.3 กม.
0 กม.
3.5 กม.
6.3 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Life Sukhumvit 62
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260504/jWA8ZhdcdT4rR7qCuQJn.jpg?width=486&height=360)