ให้เช่า อีควิน็อกซ์ 🔴🔴
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3778229
เข้าชม :
36,000/ เดือน
อีควิน็อกซ์ จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ให้เช่า อีควิน็อกซ์
ขนาดพื้นที่ 63 ตารางเมตร ชั้น 26
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
เครื่องใช้ไฟฟ้า :
ทีวี 55 นิ้ว
แอร์ 3 เครื่อง
ตู้เย็น
เตาไฟฟ้า
หม้อหุงข้าว
ไมโครเวฟ
เครื่องทําน้ําอุ่น
เครื่องซักผ้า
ประกัน 2 เดือน
ล่วงหน้า 1 เดือน
(สัญญา 1 ปี)
สนใจติดต่อ
𝗟𝗶𝗻𝗲 𝗜𝗗 : 𝟬𝟲𝟮𝟮𝟰𝟱𝟰𝟭𝟱𝟯
รายละเอียด
- Equinox
36,000/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 2 ห้องนอน
- 26
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 63 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
213 ประกาศเช่า
65 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ อีควิน็อกซ์
🔥ห้องกว้าง 1นอน แต่งสวย ชั้นสูงสุด 30+ วิวดีมาก เฟอร์จัดเต็มมาก คอนโดทำเลดีๆ ใจกลางเมือง ใกล้ MRT พหลโยธิน @ Equinox Phahol Vibha1 ห้องนอน39.82m2ชั้น xx฿21,000/เดือนUPDATE !
🔥ห้อง 1นอน ไซส์ใหญ่ แต่งสวย วิวเมือง เฟอร์แน่นมาก พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดีๆ ใกล้ MRT พหลโยธิน, ม.เซนต์จอร์น,รร.หอวัง @ Equinox Phahol Vibha1 ห้องนอน33m2ชั้น xx฿17,000/เดือนUPDATE !
🔥15K- 1นอน แต่งครบ ชั้นสูงสุด 30+ วิวดีมาก เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดีมาก เดินทางง่ายใกล้ MRT พหลโยธิน @ Equinox Phahol Vibha1 ห้องนอน32m2ชั้น 30+฿15,000/เดือนUPDATE !
🔥ห้องกว้าง 1นอน ราคาดีสุดๆ ห้องแต่งสวย วิวดี เฟอร์แน่นมาก พร้อมเข้าอยู่ บนทำเลดีๆ ใกล้ MRT พหลโยธิน 500 m @ Equinox Phahol Vibha1 ห้องนอน40.34m2ชั้น xx฿17,000/เดือนUPDATE !
🔥ห้องกว้าง 1นอน แต่งครบ ชั้นสูงสุด 20+ เฟอร์จัดเต็มมาก พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ MRT พหลโยธิน @ Equinox Phahol Vibha1 ห้องนอน39.6m2ชั้น xxๅ฿18,000/เดือนUPDATE !
🔥ห้อง2นอน ไซส์ใหญ่ ตกแต่งดี สไตล์มินิมอล ชั้นสูงสุด 35+ วิวดีมาก เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยุ่ คอนโดทำเลดี ใกล้ MRT พหลโยธิน @ Equinox Phahol Vibha2 ห้องนอน64m2ชั้น 35+฿40,000/เดือนUPDATE !
P513 ให้เช่าคอนโด Equinox (อีควิน็อกซ์) ทำเลดี ใกล้BTSหมอชิต ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ พร้อมเข้าอยู่1 ห้องนอน40m2ชั้น 33฿18,900/เดือนUPDATE !
P1135 ให้เช่าคอนโด Equinox (อีควิน็อกซ์) 2ห้องนอน ใกล้BTSหมอชิต ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่2 ห้องนอน63m2ชั้น 40฿32,000/เดือนUPDATE !
🟢ห้องสวย!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢อีควิน็อกซ์ พหล-วิภา 1 ห้องนอน ใกล้ BTS หมอชิต, MRT จตุจักร สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨1 ห้องนอน32m2ชั้น 34฿15,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด อีควิน็อคซ์ พหล-วิภา MRT-สวนจตุจักร จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-143079 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน64m2ชั้น 39฿40,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด คอนโดอีควิน็อคซ์ พหล-วิภา BTS-พหลโยธิน 59 จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-45336 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน38.52m2ชั้น 11฿17,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด อีควิน็อคซ์ พหล-วิภา MRT-พหลโยธิน จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-96124 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน40m2ชั้น 24฿18,000/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 515 ประกาศ
ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochitมีคอนโดขาย 277 ประกาศ

2.5 กม.

2.9 กม.

5.3 กม.
3.9 กม.
3.4 กม.
5.1 กม.
2.3 กม.
3.5 กม.
2.9 กม.
5.8 กม.
3.1 กม.
3 กม.
3.6 กม.
5.9 กม.
5.8 กม.
2.8 กม.
3.3 กม.
2.3 กม.
2 กม.
2.2 กม.
0 กม.
6.6 กม.
2.5 กม.
5.9 กม.
2.4 กม.
4.2 กม.
3.3 กม.
2.6 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[P-44298] ให้เช่าด่วน! The Signature by URBANO ติด BTS สะพานควาย 0 เมตร ห้องมุม วิวสวย 2 นอน 2 น้ำ ราคา 35,000 บาท 085-592-2897 Line: @easythaihome](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202512/20251228/dv4yoQiDMHadxfJqinDB.jpg?width=486&height=360)

![ให้เช่า Life Ladprao Valley ราคา 30,000 บาท/เดือน [MNr250609]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202602/20260209/19eWtNtTGKJ4zrEoXTF8.jpg?width=486&height=360)