ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5749472

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 1/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 2/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 3/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 4/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 5/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 6/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 7/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 8/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 9/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 10/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 11/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 12/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 13/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 14/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 15/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 16/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 17/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 18/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 19/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 20/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 21/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 22/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 23/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 24/25
รูป ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำ - รูปที่ 25/25
ดูรูปทั้งหมด 25 รูป
32,420,000 (263,577 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 49
123 ตร.ม.

วันซ์ วงศ์อมาตย์ บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสประกาศ: #RT02731
ใช้ชีวิตหรูใจกลางพัทยา เพียงไม่กี่ก้าวถึงห้างสรรพสินค้าชั้นนำและชายหาดพัทยา อาคารที่สูงที่สุดในโซนพัทยาเหนือ มอบความสะดวกสบายเหนือระดับ พร้อมวิวทะเลแบบพาโนรามาและสิ่งอำนวยความสะดวกระดับโลก ทำเลที่ตอบโจทย์ทั้งไลฟ์สไตล์ในเมืองและการพักผ่อนริมทะเล เหมาะอย่างยิ่งสำหรับผู้ที่มองหาที่อยู่อาศัยหรู หรืออสังหาฯ เพื่อการลงทุนที่ให้ผลตอบแทนสูงและมีศักยภาพระยะยาว.

ราคาเริ่มต้น: 32,420,000 บาท
-3 ห้องนอน, 3 ห้องน้ำ
- พื้นที่ 123 ตร.ม.
- ชั้น 49

สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ:
โทร: +66 92 326 5978
ไลน์: minehappiness
https://line.me/ti/p/4FWcxgo_eM (สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมกดลิ้งค์แอดไลน์ได้เลยค่ะ)
………………………………………………………………………
Website: https://renthai.com
Facebook Page: https://www.facebook.com/renthai.pattaya
Line Official: @renthai
Email: info@renthai.com
Renthai - ผู้ช่วยที่เชื่อถือได้ของคุณในการซื้อ ขาย และลงทุนในอสังหาริมทรัพย์ในพัทยา.

รายละเอียด

  • ONCE Wongama
  • 32,420,000 (263,577 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 49
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 123 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า ONCE Wongama

1 ประกาศเช่า

ประกาศขาย ONCE Wongama

38 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วันซ์ วงศ์อมาตย์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ นาเกลือ - วงศ์อมาตย์
Lumpini Ville Naklua - Wongamat

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

logo โครงการ เซ็นทริค ซี พัทยา
Centric Sea Pattaya

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
Zire Wongamat

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ซิตี้ การ์เด้น ทรอปิคาน่า
City Garden Tropicana