เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5749446

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 1/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 2/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 3/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 4/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 5/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 6/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 7/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 8/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 9/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 10/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 11/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 12/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 13/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 14/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 15/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 16/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 17/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 18/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 19/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 20/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 21/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 22/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 23/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 24/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 25/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 26/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 27/28
รูป เปิดให้จองราคาแรก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. คอนโดใหม่ Pristine Park 3 - รูปที่ 28/28
ดูรูปทั้งหมด 28 รูป
6,436,232 (99,019 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 6
65 ตร.ม.

พรีสทีน พาร์ค 3 ดุสิตแกรนด์ พาร์ค 3 บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสประกาศ: #RT01905
นักลงทุนห้ามพลาดเปิดจองราคาแรกคอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ท ทำเลใจกลางจอมเทียน 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 65 ตร.ม. แปลนห้องสวยไซค์พิเศษที่มีเพียง 35 ห้องในโครงการ เหมาะสำหรับการลงทุนที่สุด ห้องสุด Exclusive พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด ห้องตกแต่งให้อย่างสวยงาม ส่วนกลางและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครันสุดๆ ฟิตเนสขนาดใหญ่ สตรีมรูม ซาวน่า ,Co-working space ,สกายการ์เด้นบนดาดฟ้า , Golf Simulator ทำเลสะดวกใกล้หาด ใกล้ถนนสุขุมวิท ใกล้ห้างสรรพสินค้า

ราคาเริ่มต้น: 6,436,232 บาท
-2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ
- พื้นที่ 65 ตร.ม.
- ชั้น 6

สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ:
โทร: +66 64 707 0099
ไลน์: renthai.pattaya
https://line.me/ti/p/XRaBCPZR9E (สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมกดลิ้งค์แอดไลน์ได้เลยค่ะ)
………………………………………………………………………
Website: https://renthai.com
Facebook Page: https://www.facebook.com/renthai.pattaya
Line Official: @renthai
Email: info@renthai.com
Renthai - ผู้ช่วยที่เชื่อถือได้ของคุณในการซื้อ ขาย และลงทุนในอสังหาริมทรัพย์ในพัทยา.

รายละเอียด

  • Pristine Park 3 Dusit Grand Park 3
  • 6,436,232 (99,019 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 6
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 65 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Pristine Park 3 Dusit Grand Park 3

บางละมุง ชลบุรี

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ พรีสทีน พาร์ค 3 ดุสิตแกรนด์ พาร์ค 3

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
Supalai Mare Pattaya

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 เดอะ มัลดีฟ
Laguna Beach Resort 3 The Maldives

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
Laguna Beach Resort 2

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค
Dusit Grand Park

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ อเมซอน เรสซิเดนซ์ พัทยา