🏙✨ ห้องเพดานสูง หายาก ใกล้ BTS Bearing เพียง 5 นาที ขายต่ำกว่าตลาด เจ้าของรีบขาย รวมทุกค่าใช้จ่ายแล้ว

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6055452

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏙✨ ห้องเพดานสูง หายาก ใกล้ BTS Bearing เพียง 5 นาที ขายต่ำกว่าตลาด เจ้าของรีบขาย รวมทุกค่าใช้จ่ายแล้ว - รูปที่ 1/5
รูป 🏙✨ ห้องเพดานสูง หายาก ใกล้ BTS Bearing เพียง 5 นาที ขายต่ำกว่าตลาด เจ้าของรีบขาย รวมทุกค่าใช้จ่ายแล้ว - รูปที่ 2/5
รูป 🏙✨ ห้องเพดานสูง หายาก ใกล้ BTS Bearing เพียง 5 นาที ขายต่ำกว่าตลาด เจ้าของรีบขาย รวมทุกค่าใช้จ่ายแล้ว - รูปที่ 3/5
รูป 🏙✨ ห้องเพดานสูง หายาก ใกล้ BTS Bearing เพียง 5 นาที ขายต่ำกว่าตลาด เจ้าของรีบขาย รวมทุกค่าใช้จ่ายแล้ว - รูปที่ 4/5
รูป 🏙✨ ห้องเพดานสูง หายาก ใกล้ BTS Bearing เพียง 5 นาที ขายต่ำกว่าตลาด เจ้าของรีบขาย รวมทุกค่าใช้จ่ายแล้ว - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
1,990,000 (56,776 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
35.05 ตร.ม.

เดอะ แกลเลอรี่ แบริ่ง เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📍 ทำเล: Sukhumvit, Bearing, BTS Bearing

🏢 โครงการ: The Gallery Condominium

📐 ขนาด: 35.05 ตร.ม.

🛏️ แบบห้อง: 1 Bed 1 Bath

💰 ราคาขาย: 1,990,000 บาท

สถานะ: Available

✨ จุดเด่นห้อง

🏙 เพดานสูง 2.75 ม. หายาก โปร่ง โล่ง อยู่สบาย

🛏 1 ห้องนอน ฟังก์ชันลงตัว ใช้งานคุ้ม

📐 ขนาด 35.05 ตร.ม. พื้นที่กำลังดี

💰 ราคาพิเศษ 1.99 ลบ. 🔻 ปรับลดจาก 2.5 ลบ. รวมค่าใช้จ่ายแล้ว

📈 เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุนปล่อยเช่า

🌇 จุดเด่นโครงการ

🚆 เดิน BTS Bearing เพียง 5 นาที

🏊 สระว่ายน้ำชั้นดาดฟ้า วิวเมืองสวย

📍 ทำเลสุขุมวิท เดินทางเข้าเมืองสะดวก

☕ รายล้อมคาเฟ่ ร้านอาหาร และสิ่งอำนวยความสะดวกครบ

🏢 Infinite Wealth Agent 🏢

บริการซื้อ-ขาย-เช่า คอนโดติดรถไฟฟ้า 🚄

📞 สนใจนัดชมห้อง/สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม:

📲 LINE: https://lin.ee/pylkIBh

💬 LINE Official Account: @infiniteprop

📱 โทร/WhatsApp: 098-141-9119

🔖 C-Code: HLY-C260512006

🏢Company Website: https://infinitewealthagent.com/

รายละเอียด

  • The Gallery Bearing
  • 1,990,000 (56,776 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 11-20
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.05 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

2.4 กม.

logo โครงการ เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113
The Kith Plus Sukhumvit 113

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)