🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เดอะ สกาย สุขุมวิท พร้อมโอน 🔥MD-25085103

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5807762

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เดอะ สกาย สุขุมวิท พร้อมโอน 🔥MD-25085103 - รูปที่ 1/5
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เดอะ สกาย สุขุมวิท พร้อมโอน 🔥MD-25085103 - รูปที่ 2/5
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เดอะ สกาย สุขุมวิท พร้อมโอน 🔥MD-25085103 - รูปที่ 3/5
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เดอะ สกาย สุขุมวิท พร้อมโอน 🔥MD-25085103 - รูปที่ 4/5
รูป 🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เดอะ สกาย สุขุมวิท พร้อมโอน 🔥MD-25085103 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
5,790,000 (115,800 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
50 ตร.ม.

เดอะ สกาย สุขุมวิท 4105 บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน คอนโด เดอะ สกาย สุขุมวิท (MD-25085103)

ห้องหลุดโอน ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด

โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก

ขนาด 50.0 ตร.ม.

1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

ราคาขายเพียง 5,790,000 บาท เท่านั้น

ห้องสภาพดี พร้อมโอน

เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน

ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง

ราคานี้มีเพียงห้องเดียว

Tel: 063-079-5665

Line: @839owdml

WhatsApp: +66 63-079-5665

รายละเอียด

  • The Sky Sukhumvit
  • 5,790,000 (115,800 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 15-20
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 50 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
The Sky Sukhumvit

4105 บางนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า The Sky Sukhumvit

302 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Sky Sukhumvit

68 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ สกาย สุขุมวิท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 360 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท