🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ พร้อมโอน 🔥MD-26086538
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5787452
เข้าชม :
บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
⚡ขายด่วน คอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ (MD-26086538)
ห้องหลุดโอน ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด
โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก
📐 ขนาด 30.19 ตร.ม.
🛏️ 1 ห้องนอน | 🚿 1 ห้องน้ำ
💰 ราคาขายเพียง 2,650,000 บาท เท่านั้น
ห้องสภาพดี พร้อมโอน
เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน
ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง
⚠️ ราคานี้มีเพียงห้องเดียว
📞 Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat
- 2,650,000 (87,777 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1-5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30.19 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
152 ประกาศเช่า
40 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์

ขายคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร-เจริญราษฎร์ อาคาร E ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 72 ตรม ใกล้ รร.นานาชาติ Shrewsbury2 ห้องนอน72m2ชั้น 5฿6,690,000UPDATE !
ขายคอนโด บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร-เจริญราษฎร์ อาคาร A ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ รร.นานาชาติ Shrewsbury1 ห้องนอน30m2ชั้น 2฿2,490,000UPDATE !
31 sqm 1 Bedroom Condo at Blossom Condo Sathorn-Charoenrat, Yan Nawa Bangkok1 ห้องนอน31m2ชั้น 5฿2,700,000UPDATE !

ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ MD-250816261 ห้องนอน30m2ชั้น 5-10฿2,600,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์ MD-250843401 ห้องนอน31m2ชั้น 5-10฿2,900,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.
2.4 กม.
3.1 กม.
4.2 กม.
2.9 กม.
4.7 กม.
4.5 กม.
3.2 กม.
3.9 กม.
2.7 กม.
3.8 กม.
8.8 กม.
7.8 กม.
5.8 กม.
2.5 กม.
3.9 กม.
3.7 กม.
4.4 กม.
2.9 กม.
4.8 กม.
2.9 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.9 กม.
3.5 กม.
4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.9 กม.
4.8 กม.
2.9 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[ขายพร้อมผู้เช่า ทำเลสาทร! P-120872 บลอสซั่ม คอนโด สาทร-เจริญราษฎร์ อาคาร D ชั้น 7 ใกล้ BTS สุรศักดิ์] | 2.65 ล้าน | line @easythaihome 085-592-2897](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202308/20230807/e65oc4Jj18Xszjfk4Xx7.jpg?width=486&height=360)