🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Room Sathorn - Taksin พร้อมโอน 🔥MD-26028680
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5921527
เข้าชม :
เดอะ รูม สาทร - ตากสิน ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายด่วน คอนโด The Room Sathorn - Taksin (MD-26028680)
ห้องหลุดโอน ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด
โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก
ขนาด 77.0 ตร.ม.
2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ
ราคาขายเพียง 5,900,000 บาท เท่านั้น
ห้องสภาพดี พร้อมโอน
เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน
ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง
ราคานี้มีเพียงห้องเดียว
Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- The Room Sathorn - Taksin
- 5,900,000 (76,623 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 1-5
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 77 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
67 ประกาศเช่า
33 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูม สาทร - ตากสิน

🔥ลดราคาแบบปังๆ เหลือ 3.9 ลบ🔥- 1 นอน ห้องกว้าง 46.35 ตร.ม. บนทำเลดีๆ คอนโดใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร 200 ม. ที่ The Room Sathorn-Taksin / ขายคอนโด1 ห้องนอน46.35m2ชั้น 4฿3,900,000UPDATE !
🔥6.1 MB🔥- 2 นอน 2 น้ำ 67.91 ตร.ม. ชั้นสูง 10+ บนทำเลดีๆ คอนโดใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร 200 ม. ที่ The Room Sathorn-Taksin / ขายคอนโด2 ห้องนอน67.91m2ชั้น 10+฿6,100,000UPDATE !
ขาย!! ห้องสวย ทำเลดี!! เดอะ รูม สาทร - ตากสิน | The Room Sathorn - Taksin MD-250835491 ห้องนอน49.5m2ชั้น 20฿4,110,000UPDATE !
🔥อยู่เองก็ดี ลงทุนก็ใช่! คอนโดใกล้ BTS! The Room สาทร–ตากสิน ยูนิตสวย ราคาดี MD-250271621 ห้องนอน47m2ชั้น 11-15฿3,600,000UPDATE !
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด The Room Sathorn - Taksin รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-260289082 ห้องนอน67m2ชั้น 20-25฿3,890,000UPDATE !
ราคาดีสุดในตลาด 🏠✨ The Room Sathorn–Taksin | 2 Bedrooms for Sale (HBH-ST-68)2 ห้องนอน68m2ชั้น 21฿5,200,000UPDATE !
🏠✨ เดอะ รูม สาทร - ตากสิน (The Room Sathorn - Taksin) | ขายคอนโด 2 ห้องนอน (HBH-ST-287)2 ห้องนอน68m2ชั้น 8฿4,490,000NEW !
ขายคอนโด เดอะ รูม สาทร - ตากสิน BTS-โพธิ์นิมิตร บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-32671 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน47m2ชั้น 15฿3,300,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 144 ประกาศ
ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapraมีคอนโดขาย 58 ประกาศ

2.3 กม.