🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Oka Haus Sukhumvit 36 พร้อมโอน 🔥MD-26028797
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5943488
เข้าชม :
โอกะ เฮาส์ สุขุมวิท 36 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายด่วน คอนโด Oka Haus Sukhumvit 36 (MD-26028797)
ห้องหลุดโอน ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด
โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก
ขนาด 27.0 ตร.ม.
1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
ราคาขายเพียง 3,890,000 บาทเท่านั้น
ห้องสภาพดี พร้อมโอน
เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน
ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง
ราคานี้มีเพียงห้องเดียว
Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- OKA HAUS Sukhumvit 36
- 3,890,000 (144,074 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 11-15
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 27 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
598 ประกาศเช่า
185 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โอกะ เฮาส์ สุขุมวิท 36
📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด โอกะ เฮาส์ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่2 ห้องนอน50m2ชั้น 20-25฿8,500,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Oka Haus Sukhumvit 36 พร้อมโอน 🔥MD-260287782 ห้องนอน50m2ชั้น 1-5฿6,800,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Oka Haus Sukhumvit 36 พร้อมโอน 🔥MD-260286851 ห้องนอน34m2ชั้น 15-20฿5,000,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด โอกะ เฮาส์ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-953401 ห้องนอน34.4m2ชั้น 11-15฿4,200,000UPDATE !
🔥MD-26028861 Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด โอกะ เฮาส์ รีบจองก่อนหลุด 🔥1 ห้องนอน34.93m2ชั้น 10-15฿4,400,000UPDATE !
OKA HAUS | Best Price Good investment 🚝ใกล้ BTS Thonglor | #2026031014145#FC1 ห้องนอน26.57m2ชั้น 9฿3,200,000UPDATE !
OKA HAUS | Best Price Good investment 🚝ใกล้ BTS Thonglor | #2026031014145 #FC1 ห้องนอน26.57m2ชั้น 9฿3,200,000UPDATE !