✨ สไตล์แสนสิริ ในราคาที่เหมือนฝัน Ceil เอกมัยรอคุณอยู่ 💖

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5304912

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ สไตล์แสนสิริ ในราคาที่เหมือนฝัน Ceil เอกมัยรอคุณอยู่ 💖 - รูปที่ 1/16
รูป ✨ สไตล์แสนสิริ ในราคาที่เหมือนฝัน Ceil เอกมัยรอคุณอยู่ 💖 - รูปที่ 2/16
รูป ✨ สไตล์แสนสิริ ในราคาที่เหมือนฝัน Ceil เอกมัยรอคุณอยู่ 💖 - รูปที่ 3/16
รูป ✨ สไตล์แสนสิริ ในราคาที่เหมือนฝัน Ceil เอกมัยรอคุณอยู่ 💖 - รูปที่ 4/16
รูป ✨ สไตล์แสนสิริ ในราคาที่เหมือนฝัน Ceil เอกมัยรอคุณอยู่ 💖 - รูปที่ 5/16
รูป ✨ สไตล์แสนสิริ ในราคาที่เหมือนฝัน Ceil เอกมัยรอคุณอยู่ 💖 - รูปที่ 6/16
รูป ✨ สไตล์แสนสิริ ในราคาที่เหมือนฝัน Ceil เอกมัยรอคุณอยู่ 💖 - รูปที่ 7/16
รูป ✨ สไตล์แสนสิริ ในราคาที่เหมือนฝัน Ceil เอกมัยรอคุณอยู่ 💖 - รูปที่ 8/16
รูป ✨ สไตล์แสนสิริ ในราคาที่เหมือนฝัน Ceil เอกมัยรอคุณอยู่ 💖 - รูปที่ 9/16
รูป ✨ สไตล์แสนสิริ ในราคาที่เหมือนฝัน Ceil เอกมัยรอคุณอยู่ 💖 - รูปที่ 10/16
รูป ✨ สไตล์แสนสิริ ในราคาที่เหมือนฝัน Ceil เอกมัยรอคุณอยู่ 💖 - รูปที่ 11/16
รูป ✨ สไตล์แสนสิริ ในราคาที่เหมือนฝัน Ceil เอกมัยรอคุณอยู่ 💖 - รูปที่ 12/16
รูป ✨ สไตล์แสนสิริ ในราคาที่เหมือนฝัน Ceil เอกมัยรอคุณอยู่ 💖 - รูปที่ 13/16
รูป ✨ สไตล์แสนสิริ ในราคาที่เหมือนฝัน Ceil เอกมัยรอคุณอยู่ 💖 - รูปที่ 14/16
รูป ✨ สไตล์แสนสิริ ในราคาที่เหมือนฝัน Ceil เอกมัยรอคุณอยู่ 💖 - รูปที่ 15/16
รูป ✨ สไตล์แสนสิริ ในราคาที่เหมือนฝัน Ceil เอกมัยรอคุณอยู่ 💖 - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
7,850,000 (126,613 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 14
62 ตร.ม.

ซีล บาย แสนสิริ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ #theelitz ✨

[For Sell] Condo - Ceil by Sansiri

Ref.Code : EL06308

Area:62 Sq.m

Floor:14

Type:2 Bed 2 Bath

Price:7,850,000 THB 

MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT

☏ contact us

Call : 099-395-6964 (K.Keng )

Line : https://lin.ee/0pvHP2u

Line ID : @theelitz (มี @ ข้างหน้า)

Google maps : https://maps.app.goo.gl/rubKRchmYxEjwCMD6

__________

❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞

𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴

买 - 住房产提供租赁和销售服务

รายละเอียด

  • Ceil by Sansiri
  • 7,850,000 (126,613 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 14
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 62 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Ceil by Sansiri

166 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Ceil by Sansiri

72 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ซีล บาย แสนสิริ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 381 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 132 ประกาศ

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

2.3 กม.

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 42
Rhythm Sukhumvit 42

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที