🔥 สำหรับขาย- เช่า !! วิวสวนจตุจักร, ชั้นสูง 36++!!🔥 Code C20230208467.....The Line Jatujak - Mochit, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5547758

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !! วิวสวนจตุจักร, ชั้นสูง 36++!!🔥 Code C20230208467.....The Line Jatujak - Mochit, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/8
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !! วิวสวนจตุจักร, ชั้นสูง 36++!!🔥 Code C20230208467.....The Line Jatujak - Mochit, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/8
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !! วิวสวนจตุจักร, ชั้นสูง 36++!!🔥 Code C20230208467.....The Line Jatujak - Mochit, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/8
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !! วิวสวนจตุจักร, ชั้นสูง 36++!!🔥 Code C20230208467.....The Line Jatujak - Mochit, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/8
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !! วิวสวนจตุจักร, ชั้นสูง 36++!!🔥 Code C20230208467.....The Line Jatujak - Mochit, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/8
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !! วิวสวนจตุจักร, ชั้นสูง 36++!!🔥 Code C20230208467.....The Line Jatujak - Mochit, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/8
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !! วิวสวนจตุจักร, ชั้นสูง 36++!!🔥 Code C20230208467.....The Line Jatujak - Mochit, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/8
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !! วิวสวนจตุจักร, ชั้นสูง 36++!!🔥 Code C20230208467.....The Line Jatujak - Mochit, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
11,990,000 (204,085 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
58.75 ตร.ม.

เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย - เช่า !! วิวสวนจตุจักร, ชั้นสูง 36++!! Code C20230208467..........The Line Jatujak - Mochit, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Mochit 🚌

รายละเอียดห้อง

- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 58.75 ตร.ม.

- วิวสวนจตุจักร

- ห้องสวย

- ชั้นสูง 36++

- ตกแต่งสวย

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- พร้อมเข้าอยู่

- ราคาขาย 11,990,000 บาท

- ราคาเช่า 48,000 บาท ต่อเดือน

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #Thelinejatujak-mochit #btsmochit

รายละเอียด

  • THE LINE Jatujak - Mochit
  • 11,990,000 (204,085 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 36++
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 58.75 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 661 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

3.4 กม.

logo โครงการ เอ็ม จตุจักร
M Jatujak

2.7 กม.

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี - จตุจักร
Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

เกษตร

6.4 กม.

ประกาศอื่นๆในโครงการ THE LINE Jatujak - Mochit

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (279)