🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20240201766..........Supalai Loft Sathorn - Ratchaphruek, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 20++, ตกแต่งบางส่วน, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5142122

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20240201766..........Supalai Loft Sathorn - Ratchaphruek, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 20++, ตกแต่งบางส่วน, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/5
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20240201766..........Supalai Loft Sathorn - Ratchaphruek, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 20++, ตกแต่งบางส่วน, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/5
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20240201766..........Supalai Loft Sathorn - Ratchaphruek, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 20++, ตกแต่งบางส่วน, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/5
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20240201766..........Supalai Loft Sathorn - Ratchaphruek, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 20++, ตกแต่งบางส่วน, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/5
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20240201766..........Supalai Loft Sathorn - Ratchaphruek, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 20++, ตกแต่งบางส่วน, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
3,550,000 (65,741 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
54 ตร.ม.

ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์ ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย !! Code C20240201766..........Supalai Loft Sathorn - Ratchaphruek, 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 20++, ตกแต่งบางส่วน, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Bangwa

รายละเอียดห้อง

- 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 54 ตร.ม.

- วิวเมือง

- ห้องสวย

- ชั้นสูง 20++

- ทำเลทอง

- ตกแต่งบางส่วน

- ราคาขาย 3,550,000  บาท

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email:

sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #supalailoftsathorn-ratchaphruek #btsbangwa

รายละเอียด

  • Supalai Loft Sathorn - Ratchaphruek
  • 3,550,000 (65,741 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 20++
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 54 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สาทร - ราชพฤกษ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม
The Base Phetkasem

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า The Base Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 148 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Phetkasem

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์
The President Sathorn - Ratchaphruek

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ วุฒากาศ
IDEO Wutthakat

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2
The President Sathorn - Ratchaphruek 2

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที