ลาวีค สุขุมวิท 57 🌟PN-00006630🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4940278

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ลาวีค สุขุมวิท 57 🌟PN-00006630🌟 - รูปที่ 1/17
รูป ลาวีค สุขุมวิท 57 🌟PN-00006630🌟 - รูปที่ 2/17
รูป ลาวีค สุขุมวิท 57 🌟PN-00006630🌟 - รูปที่ 3/17
รูป ลาวีค สุขุมวิท 57 🌟PN-00006630🌟 - รูปที่ 4/17
รูป ลาวีค สุขุมวิท 57 🌟PN-00006630🌟 - รูปที่ 5/17
รูป ลาวีค สุขุมวิท 57 🌟PN-00006630🌟 - รูปที่ 6/17
รูป ลาวีค สุขุมวิท 57 🌟PN-00006630🌟 - รูปที่ 7/17
รูป ลาวีค สุขุมวิท 57 🌟PN-00006630🌟 - รูปที่ 8/17
รูป ลาวีค สุขุมวิท 57 🌟PN-00006630🌟 - รูปที่ 9/17
รูป ลาวีค สุขุมวิท 57 🌟PN-00006630🌟 - รูปที่ 10/17
รูป ลาวีค สุขุมวิท 57 🌟PN-00006630🌟 - รูปที่ 11/17
รูป ลาวีค สุขุมวิท 57 🌟PN-00006630🌟 - รูปที่ 12/17
รูป ลาวีค สุขุมวิท 57 🌟PN-00006630🌟 - รูปที่ 13/17
รูป ลาวีค สุขุมวิท 57 🌟PN-00006630🌟 - รูปที่ 14/17
รูป ลาวีค สุขุมวิท 57 🌟PN-00006630🌟 - รูปที่ 15/17
รูป ลาวีค สุขุมวิท 57 🌟PN-00006630🌟 - รูปที่ 16/17
รูป ลาวีค สุขุมวิท 57 🌟PN-00006630🌟 - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
34,500,000 (300,890 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 17
114.66 ตร.ม.

ลาวีค สุขุมวิท 57 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 3 ห้องนอน

🚿 3 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 17

📏 ขนาดห้อง 114.66 ตร.ม

ขายราคา 34.50 ล้านบาท

💸 ค่าโอนภาษี 50/50

♻️ รวมค่าคอมมิชชั่น 

📍(ลาวีค สุขุมวิท 57) เดินทางสะดวกเพียง 350 เมตร หรือประมาณ 5 นาที เดินจาก BTS ทองหล่อ 

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 2.4 กิโลเมตร จากคอนโด

🛒 ร้านค้าใกล้เคียง

ตลาดทองหล่อ – 100 เมตร (เดิน 2 นาที)

เซเว่น อีเลฟเว่น – 150 เมตร (เดิน 2 นาที)

ฟิฟตี้ ฟิฟท์ ทองหล่อ – 550 เมตร (เดิน 6 นาที)

มาร์เช่ ทองหล่อ – 800 เมตร (เดิน 9 นาที)

ท็อปส์ ฟู้ด ฮอลล์ มาร์เช่ ทองหล่อ – 800 เมตร (เดิน 9 นาที)

รายละเอียด

  • LAVIQ Sukhumvit 57
  • 34,500,000 (300,890 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 3 ห้องนอน
  • 17
  • ใต้
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 114.66 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
LAVIQ Sukhumvit 57

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า LAVIQ Sukhumvit 57

470 ประกาศเช่า

ประกาศขาย LAVIQ Sukhumvit 57

126 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลาวีค สุขุมวิท 57

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย