🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร COBE Kaset - Sripatum LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า)

ให้เช่า
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5922557

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร  COBE Kaset - Sripatum LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า) - รูปที่ 1/19
รูป 🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร  COBE Kaset - Sripatum LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า) - รูปที่ 2/19
รูป 🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร  COBE Kaset - Sripatum LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า) - รูปที่ 3/19
รูป 🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร  COBE Kaset - Sripatum LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า) - รูปที่ 4/19
รูป 🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร  COBE Kaset - Sripatum LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า) - รูปที่ 5/19
รูป 🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร  COBE Kaset - Sripatum LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า) - รูปที่ 6/19
รูป 🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร  COBE Kaset - Sripatum LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า) - รูปที่ 7/19
รูป 🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร  COBE Kaset - Sripatum LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า) - รูปที่ 8/19
รูป 🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร  COBE Kaset - Sripatum LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า) - รูปที่ 9/19
รูป 🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร  COBE Kaset - Sripatum LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า) - รูปที่ 10/19
รูป 🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร  COBE Kaset - Sripatum LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า) - รูปที่ 11/19
รูป 🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร  COBE Kaset - Sripatum LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า) - รูปที่ 12/19
รูป 🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร  COBE Kaset - Sripatum LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า) - รูปที่ 13/19
รูป 🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร  COBE Kaset - Sripatum LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า) - รูปที่ 14/19
รูป 🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร  COBE Kaset - Sripatum LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า) - รูปที่ 15/19
รูป 🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร  COBE Kaset - Sripatum LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า) - รูปที่ 16/19
รูป 🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร  COBE Kaset - Sripatum LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า) - รูปที่ 17/19
รูป 🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร  COBE Kaset - Sripatum LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า) - รูปที่ 18/19
รูป 🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร  COBE Kaset - Sripatum LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า) - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป

28,000/ เดือน

2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 12
48 ตร.ม.

โค้บบ์ เกษตร - ศรีปทุม จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🎟️ #KB2765🔥FOR RENT🔥

𝐂𝐎𝐁𝐄 𝐊𝐚𝐬𝐞𝐭 - 𝐒𝐫𝐢𝐩𝐚𝐭𝐮𝐦 

(โค้บบ์ เกษตร - ศรีปทุม)

🚝 ติด BTS บางบัว 0 เมตร

COBE Kaset - Sripatum 

🔳 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 

🔳 ขนาด 48 ตร.ม.

🔳 ชั้น 12 

🔳 เฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 

🎟️🎟️เช่า 28,000 บาท/เดือน สัญญา 1 ปี 

🎟️🎟️มัดจำ 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน 

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม / นัดดูห้อง

📞 สนใจข้อมูลเพิ่มเติม: 064-429-7829 (Kritsana)

☎ โทร : 06-3412-1596 แอดมิน (ติดต่อด่วน)

☎ โทร : 080-096-2473 เปียเชอร์

☎ โทร : 083-771-7896 บอสตัน

LINE : @ksprealestate (มี@นำหน้า)

#COBEKasetSripatum #โค้บบ์เกษตรศรีปทุม

#คอนโดเกษตร #คอนโดศรีปทุม

#คอนโดติดBTS #BTSบางบัว

#คอนโดใกล้มอ #คอนโดพร้อมอยู่

#คอนโดใหม่กรุงเทพ #ลงทุนคอนโด

#Dek69 #มหาวิทยาลัยศรีปทุม 

#SPU #SripatumUniversity

รายละเอียด

  • COBE Kaset - Sripatum
  • 28,000/ เดือน

  • 2 เดือน
  • 1 เดือน
  • ตึก -
  • 2 ห้องนอน
  • 12
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 48 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศเช่าในโครงการ โค้บบ์ เกษตร - ศรีปทุม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซียล่า ศรีปทุม
Ciela Sripatum

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

คอนโดให้เช่า Ciela Sripatum

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Ciela Sripatum

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

logo โครงการ เคนซิงตัน เกษตร แคมปัส
Kensington Kaset Campus

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

Kheha Bangbua

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เนเจอร์ เพลส 1-2
Nature Place 1-2

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

ม.ศรีปทุม

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

รร.สารวิทยา

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

ตลาดบางบัว

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

BTS บางบัว

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที

เกษตร

3.5 กม.

ประกาศอื่นๆในโครงการ COBE Kaset - Sripatum

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศเช่าทั้งหมด (121)
ยังไม่เจอประกาศ ในโค้บบ์ เกษตร - ศรีปทุมที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 🍃OwPawin270326🍃 📍 ขายคอนโด 2 ห้องนอน เปรมสิริ บูทีค พาร์ค (Premsiri Boutique Park)
    ขายคอนโด
    🍃OwPawin270326🍃 📍 ขายคอนโด 2 ห้องนอน เปรมสิริ บูทีค พาร์ค (Premsiri Boutique Park)
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿3,290,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    56.77 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • Taka Haus Ekamai 12 2 bedrooms, for sale
    ขายคอนโด
    Taka Haus Ekamai 12 2 bedrooms, for sale
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿13,560,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    65 ตร.ม.
  • ขาย พลัมคอนโดแจ้งวัฒนะ เฟส 2 ขนาด 46.6 ตร.ม.
    ขายคอนโด
    ขาย พลัมคอนโดแจ้งวัฒนะ เฟส 2 ขนาด 46.6 ตร.ม.
    หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
    ฿3,400,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    46.6 ตร.ม.
    ชั้น 2
  • 38.1 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลาดยาว
    ขายคอนโด
    38.1 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลาดยาว
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿6,260,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    38.1 ตร.ม.
    ชั้น 19
  • ขายถูก คอนโดใกล้ BTS Condo U Ratchayothin 2 ห้องนอน 52 ตร.ม. ห้องมุม วิวโล่ง ทำเลดี เดินทางสะดวก
    ขายคอนโด
    ขายถูก คอนโดใกล้ BTS Condo U Ratchayothin 2 ห้องนอน 52 ตร.ม. ห้องมุม วิวโล่ง ทำเลดี เดินทางสะดวก
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿2,590,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    52 ตร.ม.
    ชั้น 6
    ยู รัชโยธิน

    32 ประกาศ

  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เบญจศรี วิภาวดี 1887599
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เบญจศรี วิภาวดี 1887599
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿4,300,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    76.72 ตร.ม.
    ชั้น 19
  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค แยกเกษตร 5340905
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค แยกเกษตร 5340905
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿5,100,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    93 ตร.ม.
    ชั้น 25
  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • G 5024💚 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย ปาร์ค แยกเกษตร Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛
    เช่าคอนโด
    G 5024💚 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย ปาร์ค แยกเกษตร Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿24,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    84 ตร.ม.
    ชั้น 12
  • 🏢พร้อมเช่า คอนโด Premsiri Boutique Park 2ห้องนอน ราคาถูกที่สุด! ✨📍
    เช่าคอนโด
    🏢พร้อมเช่า คอนโด Premsiri Boutique Park 2ห้องนอน ราคาถูกที่สุด! ✨📍
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿22,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    54.61 ตร.ม.
  • Maestro 39 2 bedrooms, for rent
    เช่าคอนโด
    Maestro 39 2 bedrooms, for rent
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    65 ตร.ม.
    ยู รัชโยธิน

    32 ประกาศ

  • Taka Haus Ekamai 12 2 bedrooms, for rent
    เช่าคอนโด
    Taka Haus Ekamai 12 2 bedrooms, for rent
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿65,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    67.32 ตร.ม.
  • The Pano Rama 3 2 bedrooms, for rent
    เช่าคอนโด
    The Pano Rama 3 2 bedrooms, for rent
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿65,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    104.74 ตร.ม.
  • ให้เช่า เมโทรลักซ์ เกษตร ชั้น 6
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า เมโทรลักซ์ เกษตร ชั้น 6
    จตุจักร กรุงเทพมหานคร
    ฿20,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    43 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by