คอมมิชชั่นตัวแทนเต็มจำนวน ! ขาย แอสปาย งามวงศ์วาน หายาก กว้างขวาง 1 ห้องนอน 56 ตรม ใกล้ Monorail บางเขน และ BTS เสนานิคม

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4788134

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอมมิชชั่นตัวแทนเต็มจำนวน ! ขาย แอสปาย งามวงศ์วาน หายาก กว้างขวาง 1 ห้องนอน 56 ตรม ใกล้ Monorail บางเขน และ BTS เสนานิคม - รูปที่ 1/7
รูป คอมมิชชั่นตัวแทนเต็มจำนวน ! ขาย แอสปาย งามวงศ์วาน หายาก กว้างขวาง 1 ห้องนอน 56 ตรม ใกล้ Monorail บางเขน และ BTS เสนานิคม - รูปที่ 2/7
รูป คอมมิชชั่นตัวแทนเต็มจำนวน ! ขาย แอสปาย งามวงศ์วาน หายาก กว้างขวาง 1 ห้องนอน 56 ตรม ใกล้ Monorail บางเขน และ BTS เสนานิคม - รูปที่ 3/7
รูป คอมมิชชั่นตัวแทนเต็มจำนวน ! ขาย แอสปาย งามวงศ์วาน หายาก กว้างขวาง 1 ห้องนอน 56 ตรม ใกล้ Monorail บางเขน และ BTS เสนานิคม - รูปที่ 4/7
รูป คอมมิชชั่นตัวแทนเต็มจำนวน ! ขาย แอสปาย งามวงศ์วาน หายาก กว้างขวาง 1 ห้องนอน 56 ตรม ใกล้ Monorail บางเขน และ BTS เสนานิคม - รูปที่ 5/7
รูป คอมมิชชั่นตัวแทนเต็มจำนวน ! ขาย แอสปาย งามวงศ์วาน หายาก กว้างขวาง 1 ห้องนอน 56 ตรม ใกล้ Monorail บางเขน และ BTS เสนานิคม - รูปที่ 6/7
รูป คอมมิชชั่นตัวแทนเต็มจำนวน ! ขาย แอสปาย งามวงศ์วาน หายาก กว้างขวาง 1 ห้องนอน 56 ตรม ใกล้ Monorail บางเขน และ BTS เสนานิคม - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
3,750,000 (66,964 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 12
56 ตร.ม.

แอสไพร์ งามวงศ์วาน หลักสี่ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

แอสปาย งามวงศ์วาน

1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 12 อาคาร S
ขนาดห้อง 56 ตร.ม

ขายราคา 3,750,000 บาท

ได้รับการปรับปรุงใหม่ทั้งหมด 1 Bedroom รวมสวยและหายาก 2 ยูนิต

สิ่งอำนวยความสะดวก: สระว่ายน้ำ
, ฟิตเนส
, สวน
, ห้องสมุด
, ร้านค้า

กล้องวงจรปิดควบคุมการเข้าถึงการ์ด
เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง

ถนนงามวงศ์วาน แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กรุงเทพมหานคร

สถานที่ใกล้เคียง
ตลาดพงษ์เพชร

รายละเอียด

  • Aspire Ngamwongwan
  • 3,750,000 (66,964 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 12
  • ตะวันออกเฉียงเหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 56 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Aspire Ngamwongwan

83 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอสไพร์ งามวงศ์วาน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น - พงษ์เพชร 2
คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ประชาชื่น - พงษ์เพชร
Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะ คีย์ ประชาชื่น
The Key Pracha Chuen

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เดอะ ไพรเวซี่ งามวงศ์วาน
The Privacy Ngamwongwan