คอนโดมิเนียม 24.39 ตร.ม. ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 เมืองนนทบุรี นนทบุรี 840,000
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5547128
เข้าชม :
ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 เมืองนนทบุรี นนทบุรี -
ข้อมูลประกาศ
📌 ข้อมูลทรัพย์
* คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2
* ขนาดพื้นที่ : 24.39 ตร.ม.
* Location : ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2
* ราคา : 840,000 บาท
📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"
รายละเอียด
- iCondo Ngamwongwan 2
- 1,171,000 (48,011 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 24.39 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
8 ประกาศเช่า
11 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2
คอนโดมิเนียม 24.39 ตร.ม. ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 เมืองนนทบุรี นนทบุรี 842,00024.39m2ชั้น -฿1,171,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 27.35 ตร.ม. ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 เมืองนนทบุรี นนทบุรี 942,00027.35m2ชั้น -฿1,313,000UPDATE !
❄[Sale]OwJeab210824 iCondo Ngamwongwan 2 (ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2)1 ห้องนอน24.39m2ชั้น 1฿1,150,000UPDATE !

ขาย!!! 🏙️ ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 ( รีโนเวทใหม่ ตรงปก ราคาสบายกระเป๋า พร้อมเข้าอยู่ 💼💼💼 )1 ห้องนอน24m2ชั้น 3฿1,150,000UPDATE !
ขาย ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 ขนาด 1 ห้องนอน 27.35 ตรม. ห้องเรียบร้อย เดินทางสะดวก ใกล้ MRT แยกติวานนท์ และกระทรวงสาธารณสุข1 ห้องนอน27m2ชั้น 4฿1,640,000UPDATE !
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.39 ตร.ม. ห้องชุด ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2 [ชั้น 4 อาคาร B] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.3M1 ห้องนอน24.39m2ชั้น 4฿1,290,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ
ขายคอนโด Lumpini Ville Prachachuen - Phongphet 2มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

4.6 กม.
5.8 กม.
5.2 กม.
4.6 กม.
5.7 กม.
3.1 กม.
3.2 กม.
3.1 กม.
6.2 กม.
3.5 กม.
5.4 กม.
3.4 กม.
5.6 กม.
3.1 กม.
3.7 กม.
3.5 กม.
3.7 กม.
3.1 กม.
4.3 กม.
3.6 กม.
0 กม.
4.9 กม.
3.5 กม.
4.8 กม.
4.3 กม.
2.8 กม.
3.4 กม.
3.7 กม.
2.7 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.7 กม.
3.5 กม.
3.7 กม.
3.1 กม.
4.3 กม.
3.6 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ iCondo Ngamwongwan 2
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![❄[Sale]OwJeab210824 iCondo Ngamwongwan 2 (ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2)](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202408/20240821/Mbs5cxH5XcUY4A6NJnDM.jpg?width=486&height=360)