คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6064085

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 1/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 2/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 3/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 4/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 5/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 6/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 7/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 8/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 9/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 10/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 11/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 12/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 13/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 14/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 15/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 16/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 17/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 18/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 19/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 20/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 21/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 22/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 23/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 24/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 25/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 26/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 27/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 28/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 29/30
รูป คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3 - รูปที่ 30/30
ดูรูปทั้งหมด 30 รูป
3,599,000 (46,141 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 14
78 ตร.ม.

เลอริช แอท พระราม 3 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

คอนโด 2 ห้องนอน ห้องใหญ่ ใกล้เซนทรัลพระราม 3

.

รายละเอียด

𝗟𝗲 𝗥𝗶𝗰𝗵 @ 𝗥𝗮𝗺𝗮 𝟯 (เลอริช พระราม 3)

✅ ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 78.52 ตร.ม.

✅ ชั้น 14 วิวโปร่ง อยู่สบาย 🌆

✅ ได้ Fix ที่จอดรถส่วนตัว 🚘

✅ เหมาะทั้งอยู่อาศัยเอง และครอบครัวที่ต้องการพื้นที่จริง ✨

✅ เดินทางสะดวก ใกล้โซนสาทร–สีลม และทางด่วน 🌉

.

✅ราคา 𝟯,𝟱𝟵𝟵,𝟬𝟬𝟬 บาท

ค่✅าใช้จ่ายวันโอนทั้งหมด 50/50

.

📍 𝗟𝗼𝗰𝗮𝘁𝗶𝗼𝗻 โครงการ

https://maps.app.goo.gl/pQhLDevBrwc7Lvoh8

.

นัดดูห้อง / เช็ควงเงินกู้ “ฟรี”

แอดไลน์ตอนนี้ก่อนหลุด 👇

LINE ID : @heavenprop

📱 099-904-7796 (เอ๋ย)

📱 092-462-8472 (นนท์)

#คอนโด2ห้องนอน #เลอริช #คอนโดพระราม3 #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #รถไฟฟ้าสายสีเหลือง #คอนโดราคาถูก #คอนโดพร้อมอยู่ #พระราม3 #พระราม3 #ขายคอนโดสุขุมวิท #HeavenProp #คอนโดมือสองสภาพดี #คอนโดไม่ถึง2ล้าน 

รายละเอียด

  • Le Rich @ Rama 3
  • 3,599,000 (46,141 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 14
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 78 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Le Rich @ Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Le Rich @ Rama 3

5 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Le Rich @ Rama 3

33 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เลอริช แอท พระราม 3

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3
Lumpini Park Riverside Rama 3

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Riverside Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 91 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Riverside Rama 3

มีคอนโดขาย 89 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
The Trust Residence Ratchada - Rama 3

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ดีคอนโด สาธุประดิษฐ์ 49
dcondo Sathu Pradit 49

1.1 กม.