คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดิโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ ใกล้ MRT ท่าพระ (ID 2903541)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6061187
เข้าชม :
ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ 129/23 บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 70 ตารางเมตร ชั้น 5, โครงการ ไอดิโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางกอกใหญ่ ใกล้ MRT ท่าพระติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- ระเบียง
- ไมโครเวฟ
- ตู้เย็น
- เตาไฟฟ้า
- ทีวี
- สร้างเสร็จในปี 2018
- กล้องวงจรปิด
- ลานจอดรถในร่ม
- ลานจอดรถ
- สวน
- ฟิตเนส
- ห้องสมุด
- ลานจอดรถกลางแจ้ง
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- สระว่ายน้ำ
- ห้องซักรีด
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
--- PropertyScout ---
รายละเอียด
- IDEO Tha Phra Interchange
- 5,990,000 (85,571 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 5
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 70 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

129/23 บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
46 ประกาศเช่า
41 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์
🔥ขาย🔥🪄🎀ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์🎀🪄2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่เยอะ ราคาคุ้ม!! ใกล้ 🚅MRT ท่าพระ เดินทางสะดวกสุดๆ🟠🔵PS-22600716💚@propsync2 ห้องนอน70m2ชั้น 5฿5,900,000NEW !
🎉 ขายคอนโด ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ ตลาดพลู2 ห้องนอน70m2ชั้น 5฿5,990,000UPDATE !
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ 58675081 ห้องนอน28m2ชั้น 15฿2,580,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ 58799231 ห้องนอน34.64m2ชั้น 12฿3,450,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ 62490151 ห้องนอน34.33m2ชั้น 9฿3,300,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ 19416781 ห้องนอน38m2ชั้น 21฿3,450,000UPDATE !
ขายหรือให้เช่า owner (เจ้าของไม่เคยปล่อยเช่า) คอนโดติด mrt 1 62522512 ห้องนอน70m2ชั้น 5฿5,999,999NEW !
🚩 ขายคอนโด ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ ตลาดพลู2 ห้องนอน70m2ชั้น 5฿5,990,000UPDATE !
P-125268 ต้องการขายคอนโด ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ Wat Tha Phra, Bangkok Yai, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน34m2ชั้น 12฿3,500,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ ตลาดพลู2 ห้องนอน70m2ชั้น 5฿5,990,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ตลาดพลู1 ห้องนอน34m2ชั้น 12฿3,390,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ MRT-ท่าพระ วัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพ CX-146949 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน63m2ชั้น 16฿5,200,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.2 กม.
2.8 กม.
3.4 กม.
3.7 กม.
3.9 กม.
2.4 กม.
3.3 กม.
3.4 กม.
3.6 กม.
2.9 กม.
3.8 กม.
2.1 กม.
5.2 กม.
2 กม.
3.8 กม.
2.4 กม.
4.3 กม.
3.7 กม.
5.9 กม.
0 กม.
2 กม.
4.5 กม.
4.1 กม.